Cần Thơ Tất niên cuối năm cùng bé 99 Tô Châu

Lượt xem: 6,766

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿
Chào anh em, lần đầu tiên viết RP, anh em chỉ bảo thêm.
Số là mình núp lùm xem rp ae đã lâu, đi massage ở SG cũng kha khá, các địa chỉ quen thuộc như Du Bai, Minh Tâm, Linh Cherry.....cũng đc dịp ghé qua.
Lần này có dịp về quê ăn tết, tất niên linh đình, thằng lớn nóng, thằng nhỏ biểu tình nên quyết định thăm lại chốn xưa, nơi lần đầu bước vô con đường massage: Tô Châu.
Sau khi tất niên tầm 12h, xách xe lao đi tìm chốn cũ. Vẫn cung đường quen thuộc, địa chỉ quen thuộc, q.lý quen thuộc, phòng ốc cũng quen thuộc..... nhưng được cái mấy bé hết quen thuộc. Cuối năm ae tranh thủ xã lũ hay sao mà vô thấy đông nghẹt, đợi phải gần 40p mới tới lượt, mấy bé chạy hết công suất.
Sau khi nghe quản lý tư vấn thì quyết định chọn vé tắm chung, book em Hoa, ms 99, nghe đồn bé mới làm.
Vô phòng xông hơi tầm 5p, thì bé bước vô với bộ kimono làm nên thương hiệu TC.
Đánh giá sơ bộ
Face: 7đ ( mình hơi khó khoản này )
V1: 7đ hệ cam
V2: 8đ xíu lipit
V3: 8đ, lấp ló khỏi bộ kimono nhìn là muốn đánh đét đét
V4: 8đ sạch sẽ, gọn gàng, ko húp nên ko biết mùi
Bé bước vô rồi nhẹ nhàng hỏi: " Anh đợi lâu chưa, xin lỗi anh do cuối năm khách hơi đông " Chưa biết sv sao mà thái độ mở miệng xin lỗi trước vầy đánh giá 5* liền.
Sau đó bé pha nước, đợi mình ra, lúc ra thì em lau khô rồi nhẹ nhàng dắt vô bồn, mới nhậu xong, 12h mấy mà tắm cũng hơi ớn, mà thôi, thằng em muốn thì thằng anh chiều. Bé cũng cởi sạch đồ, theo mình vào tắm, chà rửa các thứ các kiểu, lâu lâu cố ý đưa nguyên cặp vú vào mặt, mình cũng tranh thủ khám phá mọi cung đường, tới cuối ngậm nguyên con nút như nút sữa mẹ.
Rồi cũng xong màn dạo đầu, em dắt ra giường, massage khoẻ, đánh giá thì cũng bt, ko mạnh cũng ko yếu, nói chung có bia vô thì massage vậy là ok, chứ mạnh quá cũng không ổn.
Bắt đầu tới màn cao trào, bé đi thái bằng cặp ngực phối hợp với lưỡi mà tê tái cả người, rồi lật mình quay lại, cũng lại đường lưỡi trừ trên xuống dưới, tới thằng em thì bé bắt đầu mân mê như món quà nhỏ, BJ 90%, HJ 10%, do có bia vô nên mình hơi lâu ra, bé vẫn nhiệt tình, lúc BJ quay nguyên cặp mông trắng tinh vô mặt, nhìn chỉ muốn nắc doggy thật mạnh, dù muốn lắm nhưng massage là massage nên vẫn tôn trọng mấy bé. Sau 20p miệt mài thì out trong sung sướng.
Bé lau dọn xong rồi ân cần hỏi han, có muốn ăn mì trứng......
Tổng thiệt hại : Locker 50k. Tic: 800k hay 900k gì quên mất. Tip 1000k.
Ps: Lâu lắm mới quay lại TC nhưng đánh giá vẫn xứng danh nơi ăn chơi bậc nhất CT.
Ah, lúc ra về thấy có lùm xùm xù tip, ko biết giải quyết sao, mà ae đã đi chơi đừng chơi dơ vậy. Mấy bé cũng lao động bằng sức mình, đâu ra làm cả tiếng đồng hồ mà ae xù tip thì thất đức quá.
Chúc anh em ăn tết vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Vụ tip cuối cùng cãi nhau ntn bác? Ra ko chịu tip nói vì đã trả tiền vé phải ko nhỉ

Nhiều ng chắc ko rành, ít hoặc ko bao h đi (bạn bè dẫn) nên ko hiểu vụ tip… vì vốn dĩ chữ tip ý nghĩa tự nguyện. Do dùng lâu nên thành từ chuyên ngành chứ theo mình rõ ràng nhất vẫn nên chia ra 2 loại:
1 gọi là vé vào cửa như bt
2 là phí sử dụng dịch vụ hoặc đại loại

Chứ cứ gọi là bo/tip/bồi dưỡng bảo sao các ông newbie cự cãi. Mà chữ tip đã xuất hiện từ quá lâu r nên h thay đổi chắc cũng khó nhỉ.

Hoặc còn ko quy định rõ là phải thanh toán 2 loại vé/phí này ngay từ đầu để đỡ lùm xùm

• Like
Điểm cảm xúc: Setkeonhanh

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿
Bữa đó ngồi hóng được tí, ông nội cắn vú con bé ( nghe loáng thoáng cắn đầu ti ), xong bé nó đau quá không chịu làm nữa.
Nói chung chắc cũng từ 2 phía.
Ở Sài Gòn nhiều chỗ thu trc tiền tip/boa, ở TC thì ktv lúc vô sẽ nói với khách, mà nhiều người lúc đầu ok, lúc sau lại không chịu đưa.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đó giờ chưa đi bên này. Xin thêm ít thông tin hôm nào ghé trải nghiệm. Giá Tic, Tip, sever gồm có những gì huynh nhỉ

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿
Mình nhớ giá giao động từ 500k đến 50tr đó bác, gói 50tr là đi ***, trong 24h đổi bất kì ktv nào. Nói chung mình thấy KTV trong này đông, đa số mấy bé đều xinh xinh, nhiệt tình.
Mùng 7 mình có mặt ở CT nè, đc thì cafe với thổ địa phát nào.

• Wow
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Vé 50tr tiền đâu chơi. Vé 500 được rồi. KakaB05bo theo vé hay sao pro. Hay mấy em nó ra giá bo BJ HJ CIA khác nhau.

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿

Tip = tic, quy luật rồi bác. Ở ngoài q.lý sẽ nói, vô mấy em nó nhắc lần nữa.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Thế thì thua hahahaha. Ủa đâu phải bỏ tiền ra mún làm j ngta thì làm trời. Bớt vui thì tip min = tic. Vui thì hơn. Chứ mỗi bé mỗi cảm giác, có bé chỉ cho bóp ko cho se, có bé ko cho đụng V4… bt mà ta. Zị là thiếu tôn trọng nhau từ đầu rùi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Setkeonhanh

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿
Đúng rồi bác, ae đi chơi, biết là bỏ tiền, mà dù sao mấy bé nó cũng là con người, cũng bỏ công sức mà làm v thì kì quá. Chán

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022