Khác Tất Tần Tật Về My Spa.

Lượt xem: 23,322

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
Tui nghi là chủ hoặc ai đó đăng bài đính chính 100% khỏe để mấy bác bớt đi lại vì sau bài kia ai cũng ùn ùn kéo qua rồi gạ mấy bé quá chịu k nổi rồi không khéo lộ ra mấy ae ngầm cho bay chỗ này luôn:ami-(9):thật ra chỗ này bình thường cũng lai rai khách rồi làm gi ế do bài đăng kia nên khách kéo đến quá đông rồi lộ ra vụ đăng bài nên giờ chủ tém lại hết chỗ luôn (suy nghĩ vậy)

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Nhờ bài đăng quá xúc tích mà đăng cả 2 bên nên giờ khách đông tới đòi hỏi tùm lum chủ biết giờ hết chỗ chơi thôi thì cứ massage khỏe ngắm và tám cùng mấy bé cũng được vì ai cũng xinh dễ thương

Tám Miền Tây 88

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/23
Chủ đề
0
29
16
Tphcm
0 ₿
cái này đúng nghĩa nè, massage khoẻ và tám với mấy bé loli là cũng thấy vui trong người rồi. Ai ham hố đòi hỏi nhìu thì sẽ dễ bị thất vọng thôi, kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: dươngvăncường

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
204
107
Saigon
0 ₿
không biết chủ biết chưa chứ em ktv biết rồi , chắc khi đang HE em ấy hỏi biết spa này từ đâu thì đang sướng nên khai ra luôn. Thấy ktv biết và vô xem thì mình cũng ngại viết tiếp review.

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Lần sau kiếm được chỗ ngon không share lung tung nữa, mấy bé giờ hết vui rồi.

Vuitrekhoe123456

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/22
Chủ đề
0
34
18
0 ₿
Lúc chủ tus review và share chi tiết cũng là lúc chủ tus tìm được chỗ mới,share lại cho anh em xếp hàng chơi, và lúc đông cũng là lúc coi khách k ra gì

• Like
Điểm cảm xúc: ludieukhang

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Chủ thớt đã có lòng share & ngồi viết bài, việc sau đó thì do anh em thôi, chịu khó đi nhiều và rp cho diễn đàn sôi động và phong phú thông tin.

• Like
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
265
339
Tiên giới
0 ₿
Mấy cha bên kia phá quá, tip 500 đc mấy lần rùi cũng chán. Mà nói chứ nếu chỉ làm khỏe thì tip 50 hay ko tip vẫn ok mà, ai mạnh thì cứ tip 500 mình yếu tip 50. Ngày kiếm 3tr chứ bình quân tháng làm gì có 90tr đc, sốt mấy ngày cũng phải tỉnh chứ sốt hoài sao nổi phải hông nek

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Myspa đc bác cường share cũng khá lâu rồi, cái sai của ông thớt là post bài bên kia, giờ thì mất chỗ chơi. Bth típ 200 là mấy e cười tươi giờ 200 chắc lần sau ko tiếp luôn quá haha t đi gần như tất cả các em và bé nào cũng rất ok! Cs ngta cũng k muốn lên dđ nên chỉ share inbox, bởi vậy mới nói lần sau kiếm đc mối ngon thì im luôn cho chắc.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
265
339
Tiên giới
0 ₿
Mình thượng đế mừ, làm tốt típ, ko tốt ko tip. Chẳng có gì phải ngại, bé này ko ung book bé khác, ko ưng nữa .... kiếm chỗ khác. Rồi sẽ có nhìu spa dạng này cho mà xem

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Bữa đi em nó cũng vui vẻ ! Bảo còn hẹn hết ca đi ăn uống vui vẻ kk kiểu này toang rồi !qua mới đi lúc tầm đầu giờ mà xe để tràn ra đường vcl!

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and Tám Miền Tây 88