{TB Hoàng Châu } Vị ngọt đôi môi cùng em X

Lượt xem: 7,564

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Trong cái tình trạng đang mong chờ cái iphone X trình làng thì lox cũng đi khảo sát số x của các cơ sở như thế nào keke, và cơ sở đầu tiên là HC đây này.
Điểm đặc biệt ở đây là gói supvip với màng nóng lạnh bằng trà, nói đơn giản cho anh em mới vào là anh em sẽ được ướp trà thằng nhỏ , kể thôi mà nhớ lại phê rồi.
CSVC phòng Vip 3 phòng xông rộng rãi, ngồi duỗi chân thoải mái hơi xông đều.
KTV số 10 ( cũng sợ sụp nên tham khảo anh em nhiều keke )
Face 6.5 có nét dễ thương nói chuyện vui vẻ biết bắt chuyện với khách.
Body thì ngon . 7đ
V1 Cam lai không nhão vì em không làm thái bóp sướng lắm.
V2 thon gọn , tướng em cao ráo ngọn gàng.
V3 dù không phải là hàng khủng nhưng đó là một sự trãi nghiệm của cảm nhận ngon.
V4 nước nôi lênh láng.
Báo cáo đã xong phần check.
Màng em tắm anh, nhẹ nhàng vui vẻ như người yêu.
Maxa khỏe làm đầy đủ bài nhưng em đang hứng quá thành ra bỏ qua vụ khỏe keke.
Maxa mệt, em nó trấn an em là anh có bao giờ được tắm nóng lạnh chưa ? cố gắng nha anh không được chết sớm nha ..... trời ơi nghe sao giống như sắp xử tử thằng nhỏ vậy trời hihihi.
Màn dạo đầu với đôi môi của em nó nhẹ nhàng và có vài sự giao môi làm kích thích lại cái cảm giác người yêu cũ của em hihi. đôi môi ấy cứ từ tốn từ tốn di chuyển chậm rãi và nhẹ nhàng xuống xuống và xuống, thăm hỏi 2 thằng cai ngục xong bắt đầu một cái gì âm ấm nong nóng bao phủ cả một thế giới cứ như là muốn nổ tung, thế nhưng với kinh nghiệm và với sự dặn dò trước em đã bế tinh đại pháp để không phải mất mặt với em giống như bác @Thần Rùa được kekeke. và em đã vướt qua ải đầu tiên một cách ngoạn mục, em nó dùng đôi tay xoa dịu lại thằng em cho nó bớt căng thẳng , còn thằng anh thì được khóa miệng lại bằng cái đôi môi của em , à quên nãy giờ đôi tay làm gì ta ??? kekeke......... như bắt được nhịp với em cho nên cuộc chiến diễn ra trong 4 hiệp và cuối cùng đến phần sút phạt thì một phút lơ là mà cả đội hình tan rã, được bắn như chưa từng được bắn , tuy chỉ 1 phát thôi mà phải lặng ngụp mấy lần out xong nằm sải lai luôn , em nó nhẹ nhàng lấy khăn lau sạch và vẫn để mình như thế không vợi cho mình mặc đồ vào, em leo lên giường nằm cùng với em, gối đầu tâm sự, đúng như người yêu, lâu lâu gửi vài nụ hôn và cũng là lúc khám phá v1 kg chỉnh sữa của em, lúc đó cái cảm giác muốn phang luôn trong đầu nhưng mà khổ nổi thằng em nó sướng đã rồi nên ngủ òi hahhaa. tâm sự với em trong vòng tay mà cảm thấy thương em rồi, nhưng thời gian là kẻ thù của tình yêu mình hình lên thấy trễ rồi thôi chia tay em.
Thủ tục check out . em không đòi hỏi gì , không cần ghi tip gì em nói anh xuống quấy tip cũng được , xuống đó em bước lánh ra để mình mình tip dưới quấy, một thái độ rất chuyên nghiệp của em. Hẹn em ngày máu về.
Vé nóng và lạnh
Tip 400k rất đáng với em nó.
Chân thành cảm ơn Hoàng Châu đã tuyển được một em tình cảm và nhiệt tình thế này nè.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nếu Martin hok nhầm thì em này da trắng mịn màng đúng hok pác Lox?
Mừng pác Lox ngon trym nhé

thanhms

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/10/17
Chủ đề
0
4
0
39
0 ₿
Mừng bác ngin Trym nhaaa hêhhee...Rp chân thật qá

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,633
30 ₿
Mới mua iphone X là pác check ngay số 10 thật là bá đạo. Mừng pác ngon trym

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Vậy mà mo71id9o5c tiêu đề cứ tưởng pác @MrxXx chuyển qua làm kỹ thuật viên chứ :p:p:p

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,633
30 ₿
Kaka *** mới là mềnh mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.