Q.1 Tê tái bên NYC 35 DB Tân Định

Lượt xem: 330

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
13
47
62
0 ₿
Trời tối mèm sau vài lon con cọp cũng tới cử , ra khỏi nơi ồn ào náo nhiệt người cũng rã rời do không vận động nhiều thế là bắt máy làm cuộc gọi tới dubai book lịch luôn bé 35 quen thấy báo còn trống lịch thế là vác quần súng ống đầy đủ bắt taxi phóng nước đại tới luôn

Đặt chân vào đại sảnh check in code với lễ tân xong xuôi thì vô phòng chờ ngồi xuống làm hớp trà thì 1 lúc sau locker báo dẫn mình lên phòng vào phòng với cái không gian kín đáo tĩnh lặng thay đồ rồi vào xông hơi cho mệt mỏi tan biến mấy phút sau bé ktv bước vào vẫn là cái dáng hình nhỏ nhoi mình dây eo ót trắng trẻo mơn mớt đó kk bé lại gần chào hỏi , cười nhẹ 1 cái mình cũng chủ động dậy ôm eo cả 2 lơm thơm vài chuyện rồi cùng nhau ngâm bồn kk vừa ôm eo vừa hít hà bờ vai mỏng trắng thơm mùi sữa của bé đầu óc trống rỗng vậy bé cũng nhẹ nhàng vờn mình cà cạ cái làn da đó vào thằng bé khiến mình cũng hồi sức lại và cứng lên tay mình đớp luôn vòng 1 tự nhiên cam canh bóp nhè nhẹ rờ rờ đầu ty thế là cả 2 nô đùa như vậy hồi đến lúc lấy khăn bé vệ sinh lau khô cho mình cởi bỏ bộ bikini mỏng dính và lên dường dô bài massage

Do đi bé cũng lần thứ 3 ,4 gì đó nên bé hiểu ý mình vừa nói chuyện tâm hự vừa vào luôn phần mệt chủ động ngồi trên đùi mình dùng v1 tự nhiên trườn từ trên đầu xuống bụng , làn da cạ cạ vào người thêm quả đầu ti vuốt mặt thế là cũng tranh thủ mình lick ăn nhẹ cái v1 một hồi qua thế bé dùng lưỡi lick từ ti xuống thằng nhỏ đang căng cứng kkk em bj rất êm nhẹ nhàng từ tốn không thừa 1 chi tiết nào đổi sang quả nuru cà cạ êm ru mượt mà uyển chuyển như vòng eo của bé lúc uốn éo vậy rất dẻo cứ vậy một hồi pha với tiếng rên dâm dục của bé khiến mình cũng không chịu nổi phê tới nóc thế là vào luôn bài 69 vừa ăn vừa bị bé ăn kkk vòng 4 tém gọn nước nôi chảy róc rách thơm tho mình cứ húp lấy húp để khiến bé rên rủ rỉ kkk bé trả đũa bằng màn bj cực đỉnh nhất là quả lưỡi khi lút cán cứ uốn éo đẩy thằng bé chịu không nổi thế là cum out trên v1 bé luôn , nghỉ 1 chút vệ sinh lại bé mời lên giường massage khỏe đấm bóp rất êm ái lực tuy còn hơi yếu thôi nhưng đối với bàn tay con gái thì mình không đòi hỏi gì thêm đi đủ bài thư giãn tốt cực vừa làm vừa nói chuyện mình bị cuốn vào cuộc đối thoại không hay luôn vì cuốn bé quá kkk

Xong xuôi nằm ôm em tới hết giờ thế là chào nhau kết thúc bằng việc bé hun má và mình tip cho bé = tic, còn tic thì do có mã khuyễn mãi nên còn 720

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hạo Nam BMT and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
Gặp em 35 con dê ở DB Tân Định là ngon chym rồi, gợi ý ông lần sau đi thử em 79 hoặc 68 để trải nghiệm skill độc cực đỉnh của mấy ẻm nha haha

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé đến nhà Tân Định và đã cùng bé 35 có một buổi tối vui vẻ. hy vọng anh dành thời gian ghé đến Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm được thêm nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ.