Q.7 tê tái cùng 22

Lượt xem: 949

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xuân thịnh

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
3
109
36
0 ₿
chào mừng các bác đến với chương trình chia sẽ niềm vui. sắp tới đây em mang tới cho các bác một màu sắc cực kì hấp dẫn với mới lạ xin mời các bác đón xem cùng em.
vừa tới nơi đập vào mắt là 1 cơ sở cực kì hoành tráng,sang trọng. vừa tới là có bác bảo vệ dễ thương nhiệt tình dẫn xe, vô trong thì có các anh locker niềm nỏ chào đón, vô tới quầy thì bạn lễ tân lễ phép chào và hỏi về gu rồi bạn ấy có cho mình xem một hồi nghe theo lời từ vấn của bạn lễ tân thì tôi quyết định chọn e số 22. sau một hồi rung đùi thờ thẫn về cuộc đời thì mình cx dc a locker mời lên phòng

lên tới phóng thì thấy phòng xông đã nóng, thấy vậy tôi liền gửi a locker 50, ngồi vừa vào phòng xông thì thì em cùng bước vào sau, dáng vẻ cao ráo đằng sau lớp kính mờ ảo làm tôi nao núng được ra ngoài gặp em. Sau đây tôi có bước em ra ngoài em có lấy khăn lau người và tranh thủ đấm bóp vài nhịp. Sau đây em có kêu tôi ra bồn tắm và bắt đầu tắm rửa cho tôi, sau đấy em lâu khô người và bắt đầu thi triển khả năng dùng lưỡi đi thái, khả năng di chuyển cái lưỡi ướt át cùng với kĩ năng hôn hít của em tạo nên cảm giác nhột nhột phê phê. Tiếp tục dm bôi dầu và trườn khắp cơ thể vào thân xác mình, chà lên chà xuống cạ qua cạ lại uisss nó chảy nước miếng thì thôi rồi. Tiếp tục hạ thấp người xuống và thi triển thể thuật BJ và HJ một cách hoà hợp và kích thích người hưởng. Sau 5p kìm nén thì tui dơ luôn cờ trắng chịu trận. Nghỉ ngơi xíu tranh thủ tắm r về luôn.

Tổng kết: 22 Tiffany
Face ổn 7/10
V1 căng tròn cam chín
V2 tạm ổn
V3 to mọng săn chắc

Tic 700 còn 350 camapro
Tip bằng vé 700

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.