Gò Vấp Tê tái cùng A20 massage Hera

Lượt xem: 1,278

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Một buổi trưa nóng bức chẳng biết đi đâu thì bác @Lục A Ka gửi cho cái code đi điệp vụ thám thính hera. Nhắn cho bên Hera về điệp vụ mình sắp đi thì @Massage Hera tặng cho thêm món quà up vé lên Super. Quá phê quá ngon luôn các bác :2onion18:
Đi làm về là phi xe ngay vào Hera thôi. Mình đã chọn trước bé A20 rồi. Bé ở dưới Cần Thơ mới lên Sài Gòn được nửa tháng thôi. Còn non và xanh lắm các bác
Bé gỡ cửa bước vào là đập vào mắt một bé rất xinh, đôi mắt sắc lẹm nhìn hút hồn. Bé bắt đầu nói chuyện thì ôi thôi giọng nói quá sức là ngọt ngào mà.
Đầu tiên là tắm thôi các bác, nóng quá mà dẹp khỏi xông hơi luôn. Bé kì chà khắp người rất kỹ lưỡng. Bé hỏi có rửa mặt không anh. Mình đồng ý là bé rửa vô cùng nhẹ nhàng và từ tốn. Cảm giác chăm sóc cưc kì nhẹ nhàng và kỹ lưỡng
Tiếp theo là massage khoẻ thôi. Bé rất bài bản nha. Đấm bóp có lực. Chà đá nóng cảm giác đã và phê sau ngày dài mệt mỏi.
Đến tiết mục chà dầu đây. Cảm giác bộ ngực to của bé chà đều khắp cơ thể, mềm mại tê tái.
Sau khi quần quật đủ điều thì đến tiết mục chính thôi. Mình chọn vé này là BJ và 69. Bé thư giản bằng miệng rất là điêu luyện. Cái lưỡi hư hỏng này nó liếm sạch tất cả bộ phận trên cơ thể. Cảm giác cái lưỡi đến đâu là nổi da gà đến đó. Rồi cái lưỡi đó cũng tới chỗ nên tới. Bé BJ vô cùng nhẹ nhàng và từ từ. Đều đặn từng nhịp lên xuống. Rồi cái gì đến cũng đến, quằng quại với bé được lúc chịu hết nổi ra trong sung sướng thôi.
Bé kêu anh nằm nghỉ xíu đi. Anh ra đang mệt. Ta nói dễ thương ghê
Đánh giá về cơ sở vật là 10/10 ( Sạch, Sang, Đẹp
Đánh giá về bé A20
Face: 10/10 ( bé rất xinh nha, mặt nét sắc lẹm)
V1: 8/10 ( hàng real và to )
V2: 8/10 ( bé hơi mập xíu )
V3: 9/10 ( to tròn căng đã lắm)
V4: 8/10 ( cạo lông sạch sẽ, thơm tho nhen)
Tổng thiệt hại
Tic: bác Lục cho + quà Hera
Tip: 600k
Cảm ơn bác @Lục A Ka@Massage Hera đã cho mình trải nghiệm tuyệt vời

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,072
551
0 ₿
E xin thay mặt bé a20 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm và rv cho bé bài viết tuyệt vời ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Sung Jin Woo