Cần Thơ Tê tái cùng bé 16 đubai

Lượt xem: 1,233

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
Hôm nay lại cuối tuần rồi anh em ơi . Hôm nay đi công việc củng thuận tiện đường ghé thăm đubai cần thơ thôi anh em
Khi nảy mình có điện bên anh em cơ sở đặt phòng trước . Còn chọn bé nào thì qua anh em tư vấn thêm nhé anh em .
Vừa qua tới cơ sở anh em đón vẫn như ngày nào . Nước thì lấy sẳn. Đi tầm chiều củng hơi đói . No bụng trước rồi tính . Nên mình kêu anh em làm cho tôi mì bò trứng . Ăn xong no nê thì mình chọn qua lựa lại quyết định Trãi nghiệm bé 69 nhe anh em . Lên phòng thay đồ xông hơi tầm 1 lúc thì
bé gỏ cửa bước vào ,đánh giá ban đầu bé cao tầm 1m6 . Khuôn mặt xin xắn dễ thương nha ,
Mình xông xong thì ngồi tám chuyện với bé 1 tí đợi nước trong bồn , Bước vào bồn bé gội đầu khá sướng , Bé tắm rửa cho mình khá kỉ , mình củng tranh thủ lấy 2 tay sờ loạn xạ từ trên xuống dưới haha ,biết rất thoải mái không khó chịu như bao chổ khác , hôn hít bé thoải mái .
Tắm sạch sẽ thì bé lau cho mình từ trên xuống khô ráo hết.
Bước lên giường màn massage khỏe tương đối tốt ,xoa bóp đầy đủ công đoạn luôn nha , Tới màn nóng bỗng , Bé trườn nuru với vài đá lưỡi từ trên xuống cậu bé rất chuyên nghiệp và kích thích . Ngực bé thì căn tròn se , Nói chung là ổn , lâu lâu bé lại liếm ti mình như mút kem vậy đó mình phê tận óc , bé kích thích 2 quả trứng mình cảm giác khá lạ .bé thì miệt mài làm còn tui thì sờ móc tiệm cảm giác lạ cho bé . Haha cuộc chiến giữa tui và bé 69 diễn ra chưa được 10 nửa thì tui không chịu nỗi nửa vì bé làm tui quá bê , tui xin đầu hàng và out thôi =))
Xong xuôi bé tắm lại cho mình và lên giường nằm ôm bé tâm sự cùng bé tầm 15p nửa . Ân cần hỏi han và tạm biệt bé . Hẹn bé 69 lần sau nhé
Đánh giá về bé 69
V1 hệ cam đủ dùng
V2 dáng nuột da trắng mịn khá xin
V3 . Săn chắc. Quá OK luôn
V4 cạo khá là đẹp . Nước nôi đầy đủ nha . 10 điểm

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @CTxZone đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Love
Điểm cảm xúc: CTxZone

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿