Q.1 Tê tái cùng bé hồ ly nhỏ 06 mới

Lượt xem: 890

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
218
107
TPHCM
0 ₿
Ngày 30.3 thấy trên diễn đàn có sự kiện hot đồng giá nên tranh thủ kím cơ sở để đi trải nghiệm. Thấy hê thống massage queen có giới thiệu mấy bé mới nên mình tranh thủ nhắn tin với bé ốc book bé 06
Tới giờ hẹn liền xách con xe tới cơ sở. Ae giữ xe với phục vụ hết sức là dễ thương và đặc biệt bất ngờ hơn là bé ốc xinh dã man. Tới nơi thì phòng chờ hơi đông nghe bé ốc bắn tiếng anh với tiếng hoa với khách xịn thôi rồi. Đợi 10 phút check code chọn gói 1m2 thì cũng được đưa lên phòng.
Xông hơi được 5 phút thì bé vào mình cũng tranh thủ ra chào bé. Bé lấy khăn lau người sau đó ngồi ghế tám chuyện xíu đợi nước đầy. Bé mặt bồ đồ đỏ váy ngắn lấp lửng 2 bờ mông nhìn kích thích vãi. Nước đầy thì bé dẫn vào bồn tắm táp mình tranh thù khám phá bé cặp ngực cam việt vừa tay đúng kỉu gái mới lớn. Sau đó bé bắt đầu chà ngực click ty đá trứng cút bj trong bồn kết hợp âm thanh hiifi. Được 10 phút thì mình cũng kết thúc shot 1 trong miệng bé.
Massage khoẻ do bé mới nên phần này bé còn yếu nhưng cũng rất nhiêtn tình hỏi mình có đau nhức chỗ nào ko để em làm kỹ.
Shot 2 bé bắt đầu trườn thái mặt lưng và đi lưỡi từ chân lên lưng. Lật người lại bé cũng đi lưỡi và ngực sau đó bé đi mông cọ xát bướm ai mà yếu thì chắc out luôn đó. Trong lúc bé làm mình tranh thủ khám phá v4 thì thôi nước quá trời quá đất. Chịu ko nổi kêu bé đổi tư thế 69 tha hồ mà húp. Bé run từng đợt sau mỗi đường liếm và bj ngày càng nhiệt cuối cùng thì thằng e mình cũng chịu thua ra hết trong miệng bé.

Bé cao 1m55 thích hợp với bác nào thích gu loli mặt đẹp dễ thương quê ở cần thơ.
V1 hệ cam việt
V2 thon gọn
V3 đẫy đà cong cong
V4 các bác tự trải nghiệm nhé
Tick 300 típ 1m2

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Breaker