Q.7 Tê Tái với bé 22 Cát Tường

Lượt xem: 468

vmũ hiệmp

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
76
34
0 ₿
mấy năm cũng thư thái công việc sắp xếp gọn gàng đâu ra đó nay rảnh rỗi lướt lên cộng đồng thấy Q7 nhiều cơ sở hấp dẫn mà sắp tới có đại hội tranh thủ đi thẩm các cơ sở khác xem sao thế là book luôn 1 vé oneshot cát tường cho gần nhà vào việc với lễ tân sau khi lướt qua một hồi ngắm ngía trước sau có bé 22 nghe bảo ẻm 2k6 non trỏe coi như đánh cược ván này thế là ngồi một hồi sau được anh locker dẫn lên phòng check in , vào phòng ập vào mắt là không gian ấm cúng tuy có hơi nhỏ nhưng vẫn đủ cho 2 người vào việc thay đồ vào phòng xông hơi một chút lòng hồi hộp không biết may rủi thì bé gõ cửa mình cũng chủ động ra khỏi phòng xông hơi lại gần áp sát bắt chiện tiện tia luôn cặp bưởi của bé , phải nói là tuy 2k6 mà vú bé to quãi thế là cùng em cởi khăn đồ tắm bắt đầu xuống bể ngâm mình , vừa quàn tay bóp v1 vừa trò chuyện với em bé mặc dù 2k6 nhưng may mắn là cũng rất có skill luồn tay xuống ve vẩy thằng cu khiến nó ngóc đầu dậy cả mình cứ me mẩn cái v1 to trắng nên cứ meme lên giường bé cũng hiểu ý rửa qua lại cho mình và rời bồn lau khô cả 2 bắt đầu lên giường , nằm ngửa lên bé dùng cặp vú to chắc trườn thái , nuru khắp người má ơi thề không hổ danh là mấy bé genz vờn người già như mình xém out luôn nối tiếp bé trườn xuống dưới cùng kết hợp bàn tay điêu luyện rồi ngoạm luôn thằng cu của mình lưỡi bé làm việc hết công suất vuốt trụ tê tái trứng dái mình luôn cứ ngỡ em non tay hóa ra em kinh nghiệm đầy mình thế là mình cũng phải đổi tư thế ăn v4 của bé cũng như lối chơi an toàn tránh thua trận sớm thế là đổi tư thế ăn vòng 4 thơm tho tỉa tót gọn gàng của bé vừa ăn vừa nghe bé rên kích thích cực kì , cuối cùng cả 2 triển vào luôn cái thế 69 tê hết cả chym với bé vừa ăn vừa bóp mông dày căng tròn vừa được em lút cán trong miệng nút sâu tới cổ tưởng 2k6 còn thiếu kinh nghiệm ai ngờ em thandam quá đã và thế là out luôn lên v1 của bé nằm thở được em mời nước lấy khăn vệ sinh xong xuôi bé đi bài khỏe cho mình khỏi chê luôn lực đấm rất vừa tay , đi đủ bài mà còn rất tình cảm với chất giọng ngọt ngào nghe mát lòng thật xong việc mình và bé nằm ôm nhau không khác gì như người yêu vừa được em vuốt ve úp mắt trong vòng ngực hít hà đến hết giờ còn được bé thơm má nữa quá tuyệt cho buổi chill cũng không quên tips cho bé vì sự nhiệt tình và ra về hẹn gặp lại bé lần sau .

Massage Cát Tường

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/24
Chủ đề
3
26
24
0 ₿
Trước tiên e gởi lời cảm ơn a đã tin tưởng ủng hộ cơ sở e..sau là e ko biết a có nhầm lẫn s22 với bé s18 ko nữa.. vì 2be đều 18t nhưng ngực 22 ko to a, ngực 18 mới to ạ.. còn về cách làm thì 2e đều làm đúng bài bản vừa khỏe và mệt.. đều vui vẻ nhiệt tình và cực chiều khách như nhau

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy