Team uống sữa và cháo lưỡi

Lượt xem: 5,903

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tui thấy ae chúng ta khi đi chơi đều có trong đầu những kinh nghiệm và sở thích riêng. Đã là sở thích dù có cản có cấm cũng ko được,vì 1 khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai. Chung quy những chuyện tế nhị này đừng nên tranh luận làm gì,nó giống như ngồi ăn Bò Bít Tết mà thằng bạn kế bên toàn kể chuyện dạo này có bệnh Bò Điên đấy ăn vào coi chừng,hay ngồi ăn Gỏi Lổ Tai Heo thằng cháu cứ nói dạo này xuất hiện dịch Heo Tai Xanh,Heo Bơm Thuốc cẩn thận đấy,đắng lòng hơn nữa đi uống Trà Sữa Trân Châu con nhỏ kế bên cứ nói báo đăng Trân Châu Làm Từ Cao Su vậy :oops: nghe xong là thấy nhụt chí ăn chơi roài :eek:

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Thôi bỏ mịa rồi. Em hay đi mấy số hot, không khéo em đá lưỡi với hết anh em trên forum này rồi. :eek:

return

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/10/15
Chủ đề
0
9
0
28
0 ₿
E thích món cháo lưỡi ad à , mà e 15 n..a2 khó quá đếch cho

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bác Soa nói rất hợp lý , mỗi người có 1 sở thích khác nhau , đừng vì 1 tác động nhỏ mà bỏ đi cái sở thích riêng của mình :)

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Nếu êm vậy thì bị bệnh viêm gan bác sĩ đã không bảo về nhà ăn chén bát riêng hở bạn :) đừng nghĩ cho bản thân mình, còn người nhà mình nữa chớ, người VN mình lại không có thói quen khám sức khỏe định kỳ, chỉ khi phát bệnh rồi mới ngậm ngùi đến hót bi tồ :D và đã bệnh rồi thì giấu như mèo giấu shit chớ mấy ai dám chia sẻ.

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Topic này có vẻ gây hoang mang cho ae :eek::eek: Mod close lại đê.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Thôi close lại nhé các bác,còn nhiều chủ đề vui hơn để bàn loạn mà :D:D