Q.1 Test 28 Queen - Nữ Hoàng Phim 18+ ở Quận 1

Lượt xem: 2,547

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Xin chào các anh em cộng đồng massage. Hôm nay X xin kể lại 1 chuyến đi tiếp tục ở Queen nhưng lần này đồng hành có thêm 2 ông bạn là @Đi Tàn Tàn@Phương râu . Câu chuyện như sau, chả là hôm thứ 4 là sinh nhật của Queen có thấy hình bé 28 mới nhìn bốc quá, cơ sở cũng mời qua ăn bưởi á nhầm qua ăn bánh kem mừng sinh nhật nên rủ rê được 2 chiến hữu qua luôn. Lần này qua không giống mọi lần, đi qua ăn sinh nhật nên cơ sở khui bia, lấy mồi ngồi ăn nhậu đã luôn, mỗi anh em làm vài lon tê tê rồi lên massage cảm giác phê phê lắm. Ngồi nhậu mà ngắm mấy em đi xuống cái lòng ai nấy đều rạo rực cả lên, chọn tới chọn lui thì cũng chốt được 3 số. X thì 28 đi test thử luôn, Tàn thì 07 huyền thoại, Phương râu thì 06 mới nổi. A lê hấp lên phòng nào, mỗi anh em 1 phòng to bự

Lan man tí giờ vô chủ đề chính nha, đánh giá về bé 28 thì X có thể nói là đây là Mỹ Nhân đúng chất Phi Tần Dam Dang mà bất kì hoàng đế nào đều sẽ thích. Vì sao ? anh em đọc sẽ hiểu

Đầu tiên bé vào và chào hỏi lễ phép, thân hình nóng bỏng trong bộ đồng phục váy dài không che nổi hết bờ mông căng tròn, nhưng mà lạ lắm anh em à, bé é........o mặc quần lót luôn, các anh em đọc đúng rồi đó, bé KHÔNG MẶC QUẦN LÓT lộ ngay con Chem Chép thơm ngon mọng nước đó mà ngồi cái tót lên người. Lúc này cũng tê tê tí bia rồi tưởng mình nhìn nhầm nên lấy tay kiểm chứng cái là chem chém hay sò lông nhưng đúng thật là chem chép các bác ợ. Cái Lồng không Lông thiệt luôn mà lại không quần lót luôn, lúc này tự nhủ thôi rồi nay chắc phải 3 shot thiệt quá, sờ nó láng mịn à, mông cũng thế nên cảm giác không biết diễn tả sao nữa....

Diễn tả không được thôi dùng hành động diễn tả luôn, làm ngay 1 shot tại ghế luôn. Khúc này giống như đóng phim á các bác, ngoài khoản *** ra thì em chiều chuộng lắm nhưng tui nói thiệt khỏi *** còn phê hơn nữa đó, đủ thế luôn, phê nhất khúc bé ngồi mình đứng mà dùng bánh bao kẹp xúc xích y như đóng phim, à bé có màn khẩu dâm vui lắm, anh em nào thích có thể đề cập. Cái phần này hay mà tui không viết public nhiều được. Tóm lại là phê, anh em tắm rửa trước sạch sẽ thơm tho, vô thử bài này thì đã lắm

Tắm Onsen: em tắm rất kỹ, trườn vếu, trường v4, BJ, CIA, đầy đủ, lúc làm em phê thì em có cháo lưỡi luôn ( cái này tùy hứng của em nha ). Tắm chắc cũng 30p ấy thêm ngoài ghế 30p nữa. Hết mất 1 tiếng kkkk

Lên giường thì lúc này phải giải lao tí cho cả 2 nên thôi nói em khỏi massage luôn, nằm ôm ấp nói chuyện tí và cũng biết được điểm yếu của em ở đâu nên còn 30p nữa hết giờ thì chiến tiếp mà trên giường. Khoản này thì Thái - Nuru - đi lưỡi - 60 - CIA - WC đầy đủ nha anh em. Full service.

Hôm đó đi theo kiểu làm tình hoang dã, không theo bài bản quy trình nên hơi khó viết 1 chút anh em thông cảm

Đánh giá: KTV 28 là số đáng đi nếu anh em muốn 1 bé về service đủ mọi thế
V1: bưởi to
V2: có tí lipit thôi ôm vẫn đã
V3: to bự
V4: sạch sẽ thơm tho không long
Thái độ: vui vẻ nhiệt tình chiều chuộng, đóng phim đủ thế bao đã
Service : Full hoặc có thể hơn tùy cảm xúc, em làm theo kiểu hoang dã chiều khách mà

Theo X bé 28 là top 3 bé đỉnh cao ở Queen lúc này mà X cho cái biệt danh gồm
07 Nữ Hoàng B.D.S.M
18 Nữ Hoàng Hút Tinh
28 Nữ Hoàng Dam Dang

Ngoài ra còn mấy số nữa để bữa nào có thời gian làm bài tổng hợp mới 2023 cho anh em sau

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,540
1,105
38 ₿
nữ hoàng BDSM. nhím trước h với ny toàn đóng vai S, chả lẽ đi thử cảm giác M ta