Q.7 test HAĐ với em 09

Lượt xem: 2,103

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
hôm trước đi lang thang bên q7 có thấy cái HAĐ nên chui vô test thử coi êm hem, đầu tháng lương về ko kịp nên đi thử cái vé thái thôi cho kinh tế hihi, checkcode này nọ xong thì được mời lên phòng
CSVC ở đây cũng khá ổn với tầm giá , sạch sẽ thơm tho gọn gàng theo tui thì quá hợp lý , phòng xông hơi lên nhanh và nóng , đang xông hơi thì em nó bước vào, tự giới thiệu là 09 , mãn teen nhưng body khá hấp dẫn, 3 vòng rõ ràng , em lau khô người rồi dắt vô tắm, tắm rửa cũng kỹ càng , thơm tho
Sau khi tắm, được em đưa lên giường để đấm bóp cho khỏe người, em làm đủ bài và có lực , bài đá nóng tạm ổn
Kết thúc phần khỏe, em bắt đầu đi Thái . Với ưu điểm vòng 1 của em nên phần Thái em làm bao ổn, đường lưỡi nhẹ nhàng kèm bờ môi quyến rủ, em hôn đến đâu tê đến đó, vòng 1 đầy đặn, trườn đến đâu phê đến đó. Lật người lại, em đưa 2 bình sửa để ngay trước mặt, chắc do em biết tui thích bú bình hí hí, rồi em hôn thằng nhỏ rồi nuốt trọn , cảm giác lúc này ướt át vô cùng, ướt át chỗ thằng nhỏ, và ướt át chỗ bàn tay tui nửa. Cuối cùng sau 1 hồi vật lộn với em, tui cũng out trong sung sướng.
Đánh giá.
V1: bao to, bưởi khủng 9d
V2: có chút lipit
V3: ngang ngửa v1
V4: bao nước nôi
Tic: 500 còn 250, tip 500
lúc vè nghe bảo bên này có nuru trườn phao nữa, hôm nào lương về tui sẽ test xem sao

Massage Hoa Anh Đào

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/5/22
Chủ đề
5
27
6
0 ₿
Cám ơn quý khách đã tin tưởng và ủng hộ, rất hân hạnh đón tiếp quý khách ghé thăm lần sau ạ !