Gò Vấp test thử 28 win gv

Lượt xem: 1,837

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
Chiều chiều mát trời thêm chút mưa gió khuya thì lại lạnh teo hết cả chym, nhìn ngoài đường người người đi có cặp có đôi mà mình thì lẻ thân đơn bóng. Chạy vài vòng xong thì ghé qua win gv thử vì thấy cũng mới lên diễn đàn, nhìn hình thấy số 28 mình dây eo thon hợp gu quá nên thử vào xem có không, có thì đi không thì thôi, hên sao vô cũng có nên đi vé 700k lấy cái code camapro thì còn 350k tip nữa thì tổng 1050k cho locker 50k nữa cho chẵn 1tr1

Em nó face dễ thương, nhìn có nét, mắt có thần, da mịn màn ôm áp và sờ rất mát. Body cũng thuộc dạng mình dây, vú vừa tay thôi, thích vòng eo của em nó ôm cũng rất sướng
Riêng về phần phục vụ của em nó thì phải gọi là quá phê, em cứ làm miệt mài từ những bài cơ bản đến lúc nhiệt tình thì tâm tư giờ quá phê, nhất là lúc bắt đầu vào tắm và lúc được em nó thi triển phần tắm rửa mơn trớn khá kích thích, em cho đụng chạm thoải mái
Nhắc tới lúc tắm, em nó cứ như người yêu, một chút ngại ngùng pha thêm phần dâm ngầm có sẵn trong người nên em làm thì chỉ có sướng người. Em có tay nghề massage khá tốt, nhất là nói chuyện vui vẻ làm đang tâm trạng buồn cũng vui lại phần nào, à em cho hôn môi luôn đúng món khoái khẩu của mình luôn cơ chứ
Phần mệt thì em làm đủ và kỹ có nuru, chà thái, có 69 luôn, em cũng khá sạch sẽ nên mình tha hồ vét, sau cùng thì bắn tinh đầy vào mồm của em
Lâu rồi mới viết bài ngồi cả buổi mà mãi không xong nên chẳng biết viết gì nhiều nên anh em thông cảm. À phòng ốc cũng ok nhé, bồn và giường to nên cũng thoải mái, phục vụ loker nhiệt tình nên khi ra về mới tip 50k hehe

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Camapro

Massage Win Gò Vấp

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/7/22
Chủ đề
11
61
14
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã sử dụng dịch vụ bên em . Chúc anh một ngày tốt lành

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @trieutulong07 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

khangbeo1997

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/20
Chủ đề
1
28
6
0 ₿
Ae cho hỏi 28 này là 1 hay sao. Thấy ae có ng bảo vú bự . Người bảo vú vưa .k lẽ 2 bé