Q.7 Test với bé 27 Sala

Lượt xem: 2,116

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Mình ở quận 7 mà thường hay ghé qua quận 1 đi massage, dạo này thấy nhiều bài đăng về bé 27 bên này Sala đang hot nên sẵn tiện tối đang rãnh ghé qua check xem sao :D.
Hôm qua ghé tới cơ sở, nhìn cũng mới và sạch sẽ, mà sơ mình cảm giác giống như kiểu khách sạn :v. May sao tới thì bé 27 cũng vừa mới xong khách nên không phải chờ gì nhiều, mình ngồi nghỉ ngơi khoảng 5p thì lên phòng
Vào phòng thì như thủ tục mình đi xông hơi, đc khoảng 5p thì bé lên, lâu khô người, tắm rửa rồi lên massage
Massage khỏe: cơ bản là đầy đủ bài, kỹ năng của bé cũng tốt, khá ổn cho phần này: 9đ

Massage mệt:Bé bất đầu bằng đi lưỡi toàn thân, từ chân lên cổ rồi xuống lại. Sau đó tiếp theo là cặp ngực cũng làm tương tự, cặp ngực bé khá đẹp, nhìn căng tròn mặc dù chỉ vừa đủ chứ k to lắm, hợp gu mình, được một lúc thì bé kêu mình quay lại, bắt đầu ngậm cậu nhỏ và kích thích nó, bé hỏi mình có muốn 69 không nhưng mình chỉ thích nhìn bé chăm sóc thằng bé của mình và khám phá bằng tay thôi, làm đc cỡ 5p thì mình cũng out. Tiếng bé rên nghe k kiềm đc.

Nhận xét:

CSVC: ổn 9đ
V1: Đẹp, gu mình
V2: k mập k ốm
V3: Doggy thì khỏi chê
V4: nhiều nước, khít

Tổng thiệt hại
Vì cuối tháng nên k có tiền đi gói xịn

Tick + Tip: Hơn 1 củ xíu

• Like
Điểm cảm xúc: Boy15cm

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Hoy đừng méc bé, đi ủng họ bé thì đc :v

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được bé ưng ý, rất mong được phục vụ anh cho những lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: atit