Q.7 vui vẻ cùng em 21 sala

Lượt xem: 386

quý rờm

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
73
32
0 ₿
Trời nay nóng dã man nhưng nay có hẹn nên mình qua q7 chơi mà không hiểu nay mình bước chân nào ra đường mà xui thế không biết , hẹn gái đi chơi lần đầu mà đang ăn cái ngta bỏ về ngang , hoang mang kèm chút cay cú mình vô thẳng massage sala chơi cho bõ ghét

Phòng ốc bên này sạch sẽ mới cách đánh đèn cũng đẹp , nhân viên thân thiện nên mình cũng được xoa dịu bớt cảm xúc tiêu cực , ngồi nghe tư vấn hồi thì mình chốt luôn bé 21 nhìn cũng hao hao dáng bé nãy mình gặp xong xuôi thì chech code mua vé rồi ngồi nghỉ ngơi

Lên phòng em cười tươi lại còn duyên , mình xông có xíu là ra chơi với bé liền , ngồi ghế ôm bé tâm sự , bé an ủi kệ đi , để em làm anh sướng quên đi nhỏ đó , nghe mừng dã man

bé 21 có chất dọng dễ thương cũng quàng tay ôm mình là thấy cưng goyy bé lấy khăn lau khô cởi bỏ lớp v1 được che và cùng mình ngâm bồn vừa ngâm vừa ôm nhau 1 tay bé cứ vuốt ve thằng bé thêm cạ với làn da trắng mươn mướt thế là thằng nhỏ cửng đầu dậy chào tay vừa bóp v1 vừa được bé nựng thì tới công chiện , em cúi xún ngậm rồi nhấp lẹ quá mình out luôn trong miệng bé trong vỏn vẹn 1p30s

bài khỏe em làm đủ bài có lực nhưng không làm mình quá đau mà thấy sướng thôi em làm đủ bài , chịu khó đấm bóp chứ không qua loa

Bài mệt bé trườn thái dùng v1 quả cam tự nhiên săn chắc cạ ngục mình rồi ôm chặt đầu thế là tiện mình cũng ăn luôn vừa ăn vừa lick ti bé mùi thơm sữa phất lên tay bé hj nhẹ nhàng chậm rãi mời mình nằm xuống bé trườn xuống cởi luôn quả quần chip lộ rõ v4 trắng thơm gọn gàng nuru cà thằng bé mình tới mức muốn chảy cả nước luôn vừa cà bé cũng sướng rên dâm với chất giọng ngọt ngây đi vào lòng người tay chống tay còn lại nựng bi khiến mình kích thích đu đỉnh thế là mình cũng bắt đáy bóp đi bóp lại cái v1 của ẻm kkk một hồi lâu khi cả 2 mò mẫm thì cũng nói với bé là “anh muốn “ em cười thầm và triển khai luôn quả 69 vừa ăn vừa bóp mông mẩy to chắc nhiều thịt khiến bé rên trong sự sung sướng lòng mình cũng bị cuốn vào thư giãn bé đáp trả bằng màn lau đầu khấc bằng lưỡi r lê xuống uốn cột đỉnh điểm là bé lút cán dùng lưỡi uốn thằng cu làm đầu mình tê dại luôn xuyên qua hàng phòng thủ bé bú như 1 nghệ nhân vậy thế là cũng phải chịu thua em nó xuất luôn trong miệng , vệ sinh lại cho nhau bé giắt lên giường massage khỏe lực tay đấm bóp mạnh yếu tùy bài , đi đủ bài không thiếu 1 trang xong xuôi cả 2 nằm ôm nhau tâm hự mỏng mình cũng quậy vừa ôm eo , xoa nắn ti v1 của ẻm kkk cứ như vậy khi hết giờ

tic 299
tip 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,425
1,133
31
0 ₿
Ồ Sala hôm nay có CIA luôn rồi hả, quá ngon. Chúc mừng bác!