Q.7 khám phá em damdang pha nét ngây thơ sala

Lượt xem: 737

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
22
0 ₿
tiếp tục seri đi chơi massage , nay mình ghé bên sala để trải nghiệm bé 77 , cũng muốn được bắn tùm lum người bé kaka từ nhà qua đây thì cũng không xa lắm tiện thể đi hóng gió luôn chứ mấy nay ở trong nhà bí bách gần chết

qua thì tất nhiên vẫn thủ tục chọn bé rồi mua vé xong vô phòng thư giãn ngồi , phòng xong thì được dẫn lên tận nơi hỏi han nhiệt độ phòng thế nào cần thì gọi em , locker nhiệt tình ghê

xông được 5,10p gì đó thì bé vô bé này nhìn xinh voãi v1 hơi nhỏ nhưng có võ rờ đã tay , v2 xíu lipit thôi nhưng tổng thể vẫn đẹp v3 bự nha xông xong em lau người rồi tranh thủ dam de sờ mó em miếng rồi rồi zô bồn tắm , em này bắt đầu sờ mó nhẹ nhàng từ ngực xuống thằng em , kích thích chậm rãi , nhịp cứ từ từ nhẹ nhàng làm mình cảm nhận được hết sự sung sướng , không dồn dập , vẫn làm thằng em mê , mình cũng được bé cầm tay chỉ bài đưa tay mình lên cặp zú cưng cưng rồi tay kia em đặt vào nơi hang động , mình cũng tranh thủ sờ khám phá hang động sâu

đang mê thì em kêu lên giường massage khỏe , em làm tốt mình cũng không có nhận xét mấy vẫn mê phần mệt hơn kaka

rồi cũng tới phần mình thích , em đi lưỡi trước mà đi lên đi xún mà cứ tới thằng em là bé lại mút miếng , đá bi miếng , xong nhấp nhấp miếng , trêu ngươi không cơ chứ , hết đi lưỡi thì lại trườn ngực rồi dùng v4 cạ cạ thằng em thêm biểu cảm nhìn chỉ mún cắn cho miếng thôi

nhìn em ra sức kích thích thằng em mình mình cũng không để bé thiệt , lúc bé bj thì mình cũng trả công cho bé bằng cách kích thích cho em , nhìn em vừa bj vừa quằn quại với đôi tay ma thuật nhìn thôi nhịn không nổi rồi ,thế là mình và bé cùng ra
tic đồng giá 299
tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenkhang211112