Q.7 đổi gió cùng em 69 sala

Lượt xem: 435

anh hai thích đi bar

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
80
23
0 ₿
Sau mấy năm chơi gái thì mình tự nhiên chán hẳn cảm giác nó không còn như lúc đầu, muốn kiếm cái gì mới mới, chợt nhớ ra hồi trước mình đã từng đi em làm mình thấy có gì đó rất khác và cảm giác tình cảm hơn so với nhưng em kia, vài phút tương tư mà không biết sao mình vô tới cơ sở hồi nào không hay vô rồi thì tới bến thôi
Chọn xong gói body vip 80p , qua luôn vòng chọn bé ktv nhắm luôn em 69 ,ngồi check lại ít công việc thì locker mời lên phòng , thay luôn quần áo rồi vào ngồi xông hơi cho đỡ mệt tầm vừa đủ 10 phút cho cơ thể rã rời thả lỏng thì bé ktv bước vào cao 1m6 xấp xỉ với bộ bikini cam mỏng thấy luôn cả v1 săn chắc của bé mình chủ động ra khỏi phòng xông ra ngồi chơi chứ để mỹ nhân chờ là không nên em ôm mình xong tay để thẳng vào thằng nhỏ làm mình hứng cả lên, bé cười cười đi thử nước rồi mời mình vào bồn ngâm làm nhẹ quả thủy chiến nô đùa mình ôm trọn vòng eo bé thon gọn thêm v1 cam tươi mà căng nước lại còn mặt xinh có nét dâm đãng cứ như phải lòng bé vậy bé cũng đi bài massage nhẹ nhàng bóp tay chân thư giãn cho mình thoải mái cảm giác gần gũi môt hồi xong xuôi bé vệ sinh nhẹ lại cởi luôn bộ bikini lấy khăn lau khô r mời mình lên giường đi bài massage mệt
Vào bài mệt bé đi quả thái trơn trườn trượt từ đầu tới chân mình v1 kẹp mặt mình phê hết nấc mình cũng thức thời ăn luôn quả v1 ngọt ngào của ẻm tay bé hj xoa bi nhẹ nhằng tăng thêm phần kích thích thằng nhỏ đạt tới điểm căng cực bé lấy kẹo the ra bắt đầu quả nóng lạnh lửa bang phải nói là mình khoái phần này nhất khi thằng nhỏ nóng hổi được thổi một hơi lạnh giá từ làn môi bé vờn thằng nhỏ bằng màn lau cột ngậm hòn thấy bắt đầu tê dại bắt đầu lút cán một cách trọn vẹn mắt mình cứ đảo lên trần nhà nửa nhắm nửa mở vì pha quế rột rạt một hồi lâu triển luôn quả tư thế 69 v4 bé công nhận tém gọn nước nôi ngọt ngào thơm tho làm mình nổi máu ăn trọn vẹn luôn 1 tay vừa bóp mông lưỡi mình làm việc gần như hết công suất luồn lách làm cho bé phải rên sung sướng , bé cũng đáp trả mình bằng cách lút cát nhưng lần này đánh quả lưỡi dẻo quá thế là tầm 10p mình out luôn ra v1 của bé trong sự thăng hoa , ngồi nghỉ ngơi hồi sức xong bé cũng tranh thủ lấy khăn vệ sinh cho mình rồi đi các bài massage khỏe các bài truyền thống xoa bóp đầy đủ nắn bóp đủ lực và bé rất biết lắng nghe cũng như hỏi ý kiến khách hàng thêm giảm lực đấm massage đá nóng đắp gối thảo dược lên cột sống mình như được hồi sinh vậy vừa làm vừa giao tiếp với bé trong sự vui vẻ đùa vui khiến mình thông thoáng đầu óc xong xuôi cũng nằm ôm bé úp mặt vào v1 thơm tho bé cũng dùng bàn tay mượt mà xoa đầu mình cho mình cảm giác êm ái thật sự cho đến khi hết giờ cả 2 chào nhau
Tic 299 (camapro)
Tip như quy định

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy