Q.1 Thắc mắc về việc không sử dụng được code free. Cần giải đáp

Lượt xem: 747

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Thôi nè ko có giận nè. Ko đi được chỗ này thì mình đi chỗ khác. Bữa đọc bài của bác lần trước rồi mình cũng hiểu được vấn đề là 2 người cùng sập mà chỉ có bác viết nên cơ sở chỉ đưa 1 vé mời vào nick của bác nhung người đi quán ace lần này là ô sếp.

• Like
Điểm cảm xúc: mathi92

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Từ từ đừng nóng . Theo như tiêu đề chủ thớt ghi là thắc mắc và cách sử dụng code thế nào cần giải đáp để rõ hơn . Chứ k phải phốt . Nên a e cũng từ từ .
Về bác chủ thớt thì hệ thống cs đã giải thích về cách sử dụng code free và code tri ân thế nào rồi . Vầ giờ bác có thể cầm đoạn code đó đến hệ thống sử dụng bt thui . Chỉ là hỉu lầm và chưa rõ cách vận hành thui mà
A e hoan hỉ đi chơi vui là 9

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and mathi92

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
Cám ơn các bác. Do là e k rành để sếp ăn 2 quả hơi đắng. Chứ bộ môn này cai cũng khó kkkk. Thui cái j qua thì cho nó qua. Hoan hỉ

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

mathi92

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/2/24
Chủ đề
2
16
10
Hcm
0 ₿
Code dd phải đăng nhập vào ms coi dc mà. E
Vâng e sai. Chúc bác k bao h bị sụp. E sụp lần đầu thì e thắc mắc. :)) còn tùy trải nghiệm. Bác vào vị trí e r bác hiểu. E cũng u40 chứ k phải lần đầu đi ms bác nhé. Dvu thì đủ loại. Mà tệ lắm ngta ms lên bài

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
lần đầu l.o.x cũng chưa biết và cũng copy ra note đưa nữa , Xong ngồi loay hoay đăng nhập vào rồi dùng. Sau mới biết các cơ sở khi nhận code đều chụp lại để biết nguồn cung cấp từ đâu nên phải có minh chứng đấy bác. thôi hoan hỷ vui vẻ trải nghiệm tiếp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.