Cần Thơ Thẩm Cung Cần Thơ, boom nỗ lúc nửa đêm

Lượt xem: 4,280

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Phát nè. Bài này viết ngắn gọn do không có gì để nói.
1. Cơ sở vật chất phòng khá to, có xông hơi, xông khô, bồn tắm vừa. Giường hơi bé. Đi solo 1 1 được chứ 2 1 quá nhỏ.
2. Vé. 300 ko nude tắm, 500 nude tắm được chọn 1 hoặc 2 bé, 1200 nude tắm được chọn 3 4 bé. Mình đi vé super 500k nhe.
3. Bé Nhã thì phải.
24 tuổi quê Hậu Giang. Đánh giá sơ thì face dễ nhìn, da mịn màn, thơm. Gái 1 con, có vết mỗ ngang ngay bụng.
Do khuya nên lười xông hơi nên nằm chờ bé vô coi thế nào vào thì thấy 1 bé khá cao rào dáng mình dây nói chung ok lắm. Mặc cái áo mỏng ten màu đỏ. Bé kêu mình đi tắm và hởi ôi bé nó mặc nguyên vậy tắm cho mình luôn và bé cũng hong tắm luôn. Tiếp đến massage thì chỉ yêu cầu bé bóp tay chân ko cần đấm lưng và y như vậy luôn em mặc nguyên vậy làm. Xong đến khúc mệt thì em nói lên giá 1200k nhe anh. Ui má ơi. Ko lẻ đứng lên đi về trời. Thôi đành lòng đưa thân vậy. Tới lúc này mới chịu nude thì mới thấy được dáng em. Nói chúng dáng rất ok nếu ko có vết sẹo mỗ. Aiz aiz aiz. Điểm cộng duy nhất là nói chuyện tâm sự nhiệt tình. Ko bù nối mấy điểm trừ kia. Thôi cơ sở em xin bye luôn nhe. Xóa số quản lý luôn. Tổng thiệt hại 1700k. 500 tic, 1200 tip.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
vô thẩm cung là phải thẩm du đúng rồi, bé nó tắm xong hết ra ngồi nhìn @Ngũ Phát 92 thẩm du thôi =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi