Cần Thơ Thăm lại tình đầu 68

Lượt xem: 510

Đệ Tam

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
11
113
22
Can Tho
4 ₿
Quay lại sau nhiều ngày mệt mỏi tức tức người mà đau lưng nhức mỏi mà mún thoát vị đỉa đệm nên quyết thăm lại người xưa để chỉnh lại xương khớp cho bớt nhức mỏi ê ẩm cả người. Chiều chiều nắng nóng cực ghé thẳng vào cơ sở lễ tân và pvu mới nên có phần lạ quá , không có hẹn trước nên book thẳng luôn vì cũng đang còn trống rồi vào phòng thư giản ngồi chơi đợi dẫn lên phòng.

Dược dẫn lên phòng tranh thủ vô xông hơi đợi em vào ngắm coi nét ngày xưa có thay đổi không, được tầm 5p nge tiếng gõ cửa là biết em vào nhưng lâu rùi không được xông hơi nên ngồi thêm chút nữa bước ra ngoài thì em nhận ra người quen nên lau mồ hôi rùi tâm sự hồi lâu mới kéo nhau đi tắm nghịch nước cho mát.

Tắm xong ra cho em sấy tốc rùi nằm chơi để em massa khỏe , nay kêu em đi lực mạnh để cho khỏe người chứ nhẹ nhẹ là không có thấm vào đâu hết nên em cứ đè đè ấn ấn mạnh phết khỏe hết cả người,

Xong lại tới phần cảm xúc thăng hoa em chạm nhẹ môi lên cơ thể dọc xún từ từ hết người, bàn tay em đang mò mẫm lấy túm lấy vật thể lạ đang căng cứng bờ môi mềm của em kích thích làm giật giật không cưỡng lại được thì em càng dồn dập nhanh hơn nên đành không chịu nổi mà bung ra cho em hết không còn sọt lại gì trong em.

Quay lại thăm em cũng trọn vẹn cảm xúc như ngày đầu, nên vui vẻ xuống dưới làm tô gà ác cho khỏe người
Tic : Code HHXN
Tip : 800 ( Bonus thêm tình cảm )

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã đến và trãi nghiệm bé , chúc huynh cuối tuần vui vẻ tràn đầy năng lượng .
Mong được đón tiếp huynh vài lần trãi nghiệm sắp tới ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Đệ Tam