Q.10 Thân hình bốc lửa, bj bốc hỏa 34 Hoàng Gia

Lượt xem: 1,347

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Đi gặp khách hàng xong việc sớm nên kiếm cớ ko về công ty, nên kiếm kèo massage, vô tình có lần lướt diễn đàn thấy có bé ở Hoàng Gia ngon lành, body mướt rượt, lên diễn đàn xem lại ngay coi bé số mấy, rồi lên camapro lấy cái code, sẵn chat box đặt bé luôn.

Tua nhanh ……..x4
:8onion38::8onion38::8onion38:
sơ sơ về 34
v1 căng tròn hệ bưởi
v2 eo thon
v3 to săn chắc
v4 nước nôi vô bờ bến

vào phòng ngồi xông chưa tới 15p nữa nóng quá éo chịu được nên chạy ra luôn , bé lau người rồi cùng ngồi thẩm vấn vai ba câu làm quen trước , rồi từ từ sờ mó cơ thể em , rồi tự nhiên bé nhìn bé cười ngại ngùng như gái mới nhớn vậy á các bác.
:9onion3::9onion3::9onion3:
vào bồn tắm 2 đứa thân mật ân ái cho nhau cứ như cặp vợ chồng son, tình cảm vuốt ve cứ như trong mấy cái phim JAV luôn các bác. tui thì cứ mò vú mà bóp thôi các bác , bé vừa hôn vừa đi lưỡi từ trên xuống và dừng lại ngay phần dưới , sau đó 1 màn BJ tình cảm ấm cúng diễn ra , vuốt trụ , đá trứng cút , xúc bình xăng con ân ái như con gà mái luôn , mình cảm giác bắt đầu tê tê sắp out, mình nói bé qua giường làm tiếp nha hơi lạnh (cái cớ thôi ae, hihi)

Lên giường nằm nghỉ ngơi để bé đi vài đường đấm khỏe , vừa làm vừa nói chuyện mà quên mất thời gian luôn các bác , bé làm đủ bài , nhiệt tình , giao lưu vui vẻ.
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
phần thái thì bé đổ dầu và thoa đều người mình, dầu vừa đổ lên nó lạnh lạnh thì bé nằm lên người mình cái nó ấm lại liền, hôn nhẹ nhàng khắp người , đi lưỡi đảo quanh cùng với đi ngực trườn lên trườn xuống tạo ra sự ma sát kết nối giữa 2 thân xác trần trụi . hôn cổ cắn tai làm tùm lum luôn nha các bác , cảm thấy có gì đó phê phê rồi nên mình kêu bé dô món 69 luôn . khám phá khe suối nước ấm của bé , luồn lách tìm tòi v4 của bé . thế 69 sướng kh chịu nỗi rồi này bé còn BJ lút cán, đá bi, vuốt trụ, của mình đã cứng lắm rồi thế là bé càng tăng tốc độ lên để mình bắn tung tóe, bắn xong bé nhìn mình với cái nét mặt dâm dâm dê dê lắm các bác . rồi em có vệ sinh lại cho mình rồi cùng mình nằm trên giường gần tới hết giờ tắm rửa lại cái nữa rồi ra về luôn.

Tic: 850K còn 650k camapro
Tip: 900k bonus vì bé nhiệt tình

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Skiller Love đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
78
0 ₿
đọc và xem hình thôi muốn bỗ hỏa, gặp trực tiếp chắc thêu rụi luôn quá

Góc Phố

Hạ Sĩ