Thân hỏi ae diễn đàn !!

Lượt xem: 4,178

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Mình có 1 thắc mắc và mình cũng tự trả lời 1 cách mơ hồ đó là ko biết trong dđ mình có bác nào từng có hoặc đang có người yêu ( yêu 1 cách chân thành ) làm nghề massage này ko nhỉ ???
Nếu có cao nhân nào trong trường hợp như vậy có thể chia sẻ về cuộc sống cũng như tình cảm tâm tư suy nghĩ cho các ae cùng dđ đc mở mang tầm mắt ko nhỉ.
P/s: Các bác ko nên nêu rõ tên số và nơi làm việc để tránh những hiểu nhầm ko đáng có
Thanks ae

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
RE: Thân hỏi ae diễn đàn !!

mình hok dám chém gió chỉ lót dép hóng thui:D:D:D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿

bác cứ chia sẻ câu chuyện của bác xem ntn bác ^^ ae trao đổi qua lại

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
mình từng trải qua nhìu chuyện tình cảm với mấy e, nhìu khi tự hào khoe bạn bè này nọ là tao cưa đc em mx hay em bia ôm vip lắm nha, nhưng đó là có tình cảm qua đường, 1 tgian no xôi chán chè có ai mún đi tiếp cùng các em đến hết cuộc đời khi không vượt qua được định kiến xã hội?
Một người lo đc cho các em có thể có nhìu hoàn cảnh nhưng nhìn chung là khá giả và có địa vị (hoặc gđ có địa vị), bạn thử nghĩ sẽ phải đối mặt với gia đình và người thân, bạn bè ntn? Một bữa tiệc dành cho những người có tiền và có học sẽ rất khác so với một bữa sinh nhật của bạn bè các em, nếu một ngày bạn dẫn các e đi dự 1 bữa tiệc đối tác toàn là người nước ngoài và các VIP thì sẽ ntn?
Ngoài ra gia đình các e và gia đình bạn thực sự là 2 thế giới, thử nghĩ ba mẹ bạn là những người có địa vị? nói chuyện ai cũng phải kính nể,1 tháng gd bạn có thể xài hết 30-50 tiền ăn, tiền điện, tiền ng làm .... và chuyện đó ko phải là vấn đề, còn 1 bên thì lo ăn từng bữa, một chữ bẻ đôi ko có?
Nếu bạn thật lòng iu 1 em nào đó, hay giúp em trút bỏ phấn son, trở thành 1 con người bình thường, có nghề nghiệp, biết cách giao tiếp và có thể sống trong thế giới của bạn vì chắc chắn các bạn khó sống trong tgiới của e ấy
Một người bạn của vnsg có nói, phụ nữ nhìn nhau thì có thể biết ngay đối phương đang sống bằng nghề gì nên đừng nghĩ qua mắt đc mẹ bạn, gia đình bạn nhé. Hãy dũng cảm đối diện để bv em ấy nếu bạn iu thật lòng

• Like
Điểm cảm xúc: Connhangheo

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mình sẽ không đề cập đến chuyện yêu đương có thật lòng hay không, bản chất, mục đích nó là gì thì chỉ người trong cuộc mới biết

Nhưng gái massa, gái hớt tóc gội đầu, gái bia ôm, gái karaoke quen với khách và làm đám cưới, có con với khách rất nhiều, rất nhiều, nhiều vô số kể không đếm hết đâu các bak ơi

Nhiều người nghĩ đây là thành phần khó kiếm chồng, nhưng thực tế thì Mấy em này quen và cưới chồng dễ như chơi, nó ra chiêu là nó hốt một mớ đàng ông từ giàu có, nghèo, tình cảm.... đều được hết. Chỉ có mấy bà nội ở cơ quan mình là ế chồng thôi vừa xấu, vừa khó tính lại còn học cao nữa

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿

Dễ kiếm nhg kiếm 1 ng đàng hoàng có dễ ko bác?

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Ko ai đàng hoàng có suy nghĩ,gia đình tử tế mà lại có can đảm rước mấy em matxa,bia ôm về làm vợ đâu bác ơi hehe

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

bác cứ đùa ...

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mình đừng đặt vấn đề đàng hoàng hay không, nhưng họ vẫn sống tốt, có gia đình đầy đủ và có con, như vậy là đủ rồi. Cuộc sống không ai hoàn hảo cả, nếu chồng họ không tốt mà họ sống được cũng là một điều hay, và người nào cũng sẽ kiếm được người phụ hợp để sống hết.

Các bak không chịu cưới mấy em này làm vợ nhưg cũng có khối người chờ mấy em ấy đó
Mình chứng kiến rất nhiều trường hợp và ăn đám cưới của tụi nó ầm ầm, những em này là mình đi tiền ăn đậm hơn những mối đám cưới cơ quan mình đấy
Nó còn dẫn chồng nó qua nhà mình nấu ăn nữa kìa
Chỉ rất ít những em sau này là về không có chồng con thôi. Hàng trăm hàng ngàn gái massa sau này về để chim khô sao mấy bak

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Mỉnh đã từng wen một em làm nghề này. Em yêu mình và nhiều thằng nữa với hi vọng thay đổi cuộc sống. Mình thì yêu em vì em làm cho mình quá phê. Đơn giản vậy thôi.

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Suy nghĩ xem mấy em ấy yêu mình hay yêu tiền , ko có tiền mấy ẻm có yêu ko ? mấy ẻm có bao giờ khao mình ăn uống hay tặng quà gì cho mình ko ? mà ngược lại thích đòi quà nhiều người khác ! Nếu ai lỡ dính chưởng mà yêu mấy em thì tiền tip , tiền quà , tiền mua sắm ....cũng ko hề ít . Mà mấy em ko hề yêu mình vì nếu yêu mình sao mà suốt ngày cam ku chiều chuộng hêt thằng này đến thằng khác . còn nếu yêu thì phải ghen với mấy em , suy nghi xem lúc ta đang nằm nhà nhớ em mà em đang cầm ku , ôm ấm ai kia thì có chịu nổi ko ??? với lại chuyện mấy em cầm ku còn được đưa lên diễn đàn bàn tán ai cũng biet , nếu đi chơi với em ngoài đường gặp khách quen nhìn thấy thì xấu hổ chết ..... Túm lại yêu sẽ khổ lắm !!!!!

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿

Đời là bể khổ mà bak, hết khổ là qua đời.vậy nếu em nó nghỉ hok đi làm nữa thì bak có nuôi nổi em nó và gia đình của ẻm không mà bak lại nói các em cầm hết ku thằng này đến thằng khác.nếu đã có cảm tình thật sự với em thì mọi việc đều giải quyết được hết còn bak nói nếu đi chơi ngoài đường gặp khách quen thì ai sẽ là người xấu hổ bak hay là người khách đang đi với vợ ( chưa bjt aj xấu hổ hơn ai đâu nhé bak) và mình cũng mượn ý của một bak khác để nói với bak rằng không có những thằng đưa ku thì em nó cũng đâu có cầm ( có cầu thì ắt có cung bak à).:D:D.

hên xui thôi bak ơi.khối đứa hoa hậu còn lấy tội phạm mà ( nghề nào cũng là nghề mà bak miễn không phạm pháp thì thoi chứ)

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

NoneFlip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/2/14
Chủ đề
5
136
65
0 ₿
Chuyện này chỉ có thể trong phim thôi (Beautiful woman - Julia Robert đóng).
Còn ngoài đời thì đừng mơ nhé - Sống thực tế 1 chút đi.

Có 1 điều mình rút ra từ phim Kim Bình Mai 2008.
Lo kiếm tiền từ từ sẽ có nhiều gái đẹp
Không biết lo kiếm tiền thì chỉ có gái xuấ mà thôi

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿

Lúc gặp mặt chú bác họ hàng gthieu thì mấy chú,mấy bác cũng là khách của em nó nữa thì có độn thổ dc cũng bị bới lên bóp cổ đó nha bác haha.
Như thằng bạn em gthieu bạn gái nó cho tụi em,ai dè bạn gái nó đã từng là rau lâu năm trên thiendia mà nó ko biết,tụi bạn đưa cho coi nó mới té ngửa,mà trong tgian quen nó con này cũng vẫn còn tiếp tục dc chăn dắt mới ghê .
[/quote]
Lúc đó thì ai sẽ độn thổ bak mình hay chú bác họ hàng mình giới thiệu ( lúc này người nào lên tiếng người đó sẽ xấu hổ còn mình đã có sự chuẩn bị trước nên chai rồi:D:D).còn trường hợp bạn của bạn thì người ta đã từng thoi mà bak sao bak khó khăn với em nó dzay người ta có cau đánh kẻ chạy đi chứ ai lại đi đánh người chạy lại đâu bak.phật pháp có câu quay đầu là bờ mà bak:p:p

bác cứ chia sẻ câu chuyện của bác xem ntn bác ^^ ae trao đổi qua lại
[/quote]
Sao mà chia sẻ được bak^^, mới ghi có mấy câu thôi ở bài tình cảm với mấy em mát xa thì em nó đã hỏi mình anh ghi linh tinh j dzay.thế là mình tắt điện luôn bak à^^