Tân Bình thần nước 08 savi

Lượt xem: 1,193

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
Thấy savi úp bộ hình mới bé 08 ngon quá vừa làm về xong là phi con xe trong trời mưa lâm râm tới savi. Đến nơi đưa code cho lễ tân và được phục vụ dẫn lên phòng đã chuẩn bị. Mình thay đồ vào xông hơi tý cho khỏe thì e ấy gõ cửa. Ấn tưởng đầu tiên của mình mặt bé xinh hơn cả trên hình, vòng 1 to tròn săn chắc. Em lại gần lau khắp người rồi em vào tắm cho mình, tay e chà lên khắp cơ thể và thằng cu cậu mình dựng lên nên tranh thủ tắm lại cho bé, xoa nắn ngực các kiểu, làm tình nhẹ trong bồn rồi lên giường
- Massage khỏe: em biết mình là dân ngồi bàn nên bóp vai đấm lưng nhìu hơn thiệt là tâm lý
- Massage mệt: em lột chiếc khăn ra, ôi cặp ngực thật là đẹp săn chắc, 2 đầu ti thì hồng hào dễ thương làm sao. Em đổ dầu trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy thì đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai . Mình nằm ngửa lại e ngậm trọn vẹn cả cu cậu của mình, e dùng tuyệt kỹ " kẹp xúc xích " rồi lau cột đá bi. Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là lên láng , không kềm được úp mặt vào vét. Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình out trong sung sướng. Sau đó e tắm lại cho mình và chia tay
Đánh giá:
Face: 8/10
v1: hệ cam săn chắc, thích hợp cho mấy a không thích hàng khủng
v2: 1 tý lipit chấp nhận được
v3: săn chắc, cân đối với cơ thể của e.
v4: nước nôi lênh láng.
Tic: 600k code
Tip: giá thị truòng

• Like
Điểm cảm xúc: jun88pw

Massage Savi

Thượng Uý