Bình Tân Thằng bạn bảo không đi em này tiếc 1 đời người và cái kết ....

Lượt xem: 1,633

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
Qua bữa nhậu từ thằng bạn thân mình được giới thiệu Dubai Bình Tân và bạn mình rất nhấn mạnh là MÀY PHẢI ĐI SỐ 38. Vẫn chưa rõ là ổn như nào vì mình cũng hay đi nhậu với sếp và sau bữa nhậu thường sẽ đi tăng 2 massage (nói thật thì mình thấy đa số massage các bạn chỉ nhìn tạm ổn chứ không quá ấn tượng) nhưng sau lần đi này mình đã đổi suy nghĩ.

Hôm nay chủ nhật mình đi tập gym và sau khi về mình cũng chán không làm gì nên đã đi thử chỗ bạn mình giới thiệu. Khi tới Dubai Bình Tân thì vẫn những service như thường là chào đón từ gửi xe đến lễ tân và cho đến khi vô phòng vẫn là sự lịch sự tốt (10đ cho dịch vụ tiếp khách)

Minh vô xông hơi và tới khi mình bước ra u là trời. Cô bé quá xinh, sang và thật sự mình cũng hơi bị ngại vì sự xinh đó. Bé giới thiệu tên với giọng ngọt hơn cả nho mỹ (gu mình là da thịt và không quá ốm, đồng thời là ti phải nhỏ và bé đó đạt chuẩn hết)

Giờ kể ngắn gọn để anh em không mất thời gian nhé:
-Bước đầu tắm là mình đã nứng cứng ngắc nhé (tay bé rất nhẹ và lướt trên da cũng như thằng em mình không bị đau, nhẹ nhàng nhưng không quên đi sự kích thích thằng em của mình (phòng cũng không hôi ẩm mốc và rất thơm nên cũng làm cho mình tức cảnh sinh nứng thêm)
-Tắm xong thì qua giường massage và mình được bé chăm sóc đầy đủ các bước từ massage thường tới massage nha đam (tới đoạn này mình bị tê hết não rồi vì thật sự tay và miệng bé mút rất là khéo, còn vụ trường trên cơ thể mình thì cảm giác rất êm chứ không tạo cảm giác bị đè hết lên người). Mình là thằng cục súc và không thích rườm rà nên có nói bé vô thằng phần hành sự luôn nhưng bé vẫn nhẹ nhàng cười tỏa nắng và massage tiếp đá nóng (tới đoạn này mình chịu thôi để bé làm đủ bài).
-Tới sự lú phần 2 là lúc bé nói mình quay người lại và dung miệng mút xung quanh thằng em mình (rất nhột nhưng rất đã nhé các anh em, mình phê đến nỗi quíu hết cả tay chân lại đó kakaka). Sau khi lã lướt ở phần dưới xong thì lên tới ngực thì tới tiếp mục mút ti (tới đây thì mình nổi hêt ca da gà vì sướng bởi cái lưỡi bé đó hư lắm anh em à, vừa mút vừa liếm nhẹ và lâu lâu có mút mạnh một xí thì trời ơi một cái sự nứng ức chế không hề nhẹ).

Sau bao các bước thì đã tới lúc thằng em mình được giải tỏa mọi căng thẳng từ này giờ thằng cả 2 thằng phải gồng gánh. Bé mút có điểm dừng và lúc dừng thì vẫn có dùng tay massage nhẹ. Mình hài lòng khi không phải nhắc bé vừa sục vừa mút ngực mình (bé làm rất tự nhiên và không phải kiểu gấp gáp nhé). Hài lòng thêm nữa là bé có điểm dừng để mình và bé tương tác vuốt ve cũng như dùng môi hôn nhẹ lên cơ thể mình.

Do mình cũng có việc nên cũng phải hãm cảm xúc dâm đãng mà bé đã gây ra cho mình và tất nhiên làm mình quằn quại như vậy thì phải bị phạt các anh em à. Mình nói bé tới lúc nuốt trọn để mình có thể về (chứ không là bỏ việc làm thêm suất vô cực ra cho tắt đạn thì thôi kakaka). Bé nhẹ nhàng lướt xuống thằng em mình nhưng vẫn không thíu sự nâng niu của đôi môi trên da thịt (rùng mình lần thứ rất nhiều) và sau đó là một cú nuốt trọn cả cây (đánh giá của 1 thằng fuckboy thì miệng bé đó làm còn đã hơn mình chịch trực tiếp, à bé mút bi rất êm và không làm mình bị đau nhé, “RẤT PHÊ”). Rồi thì tới thời điểm cao trào nhất, một cú hít hơi sâu và toàn bộ đã được bé đó đón nhận hết và không hề vương vãi ra ngoài làm mình rất hài lòng và có cảm giác làm chủ cuộc chơi này.

Xong chuyên môn thì bé không nhổ ra liền (nhổ ra liền là mình rất khó chịu và hên là bé đó không làm như vậy). Kết thúc thì bé đó dìu mình vào bồn tắm và hai đứa cùng tắm lại cho thoải mái (thích nhất là bé dìu mình từ trên lầu tới quầy lễ tân và tới thời điểm này mình vẫn phải nhấn mạnh là bé rất xinh nhé).

Vì quá hài lòng nên mình đã bo nhiều hơn tiền vé một xí để mong bé có để ý thì lần sau mình vẫn được phục vụ như vậy (rất thích các anh em à). Xuống lấy xe thì bạn bảo vệ chào mình và chỉ mình xe bên ngoài mà vẫn lâng lâng em 38 nên hết hồn tưởng mất xe do mình không thấy xe mình đâu, nhìn qua chỗ dốc lên thì xe mình đã được đậu ngay đó và đầu xe hướng ra ngoài sẵn (bạn bảo vệ làm mình giật mình tưởng đại hiệp nào đua rồi), lại thêm 1 điểm 10 cho sự chu đáo.
Chốt lại cho buổi giải tỏa hôm nay là TUYỆT VỜI VÀ TUYỆT VỜI kakaka

Trương Hoành

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
0
64
6
0 ₿
di miet ma luc nao cung hut em nay toan dinh yeu cau co ngay den thay yeu cau tu 3h chieu den 10h dem ma' cay

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 38 cưng lắm... hum qua Tàn cũng mới gặp bé... bé vẫn như ngày đầu Tàn gặp...:ami-(10):
Tiếc là ko gặp đc Tiên Tiên...:6onion17:
Mừng bác hài lòng với bé cưng 38...:ami-(10):

K.Sasori

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/23
Chủ đề
0
14
6
Quận 1
5 ₿
Mlem mlem, chắc củng tranh thủ gặp bé này, chưa biết như thế nào nhưng thấy bác kể đúng kiểu ngon từ thịt ngọt từ xương:cuteonion9:

Adammat

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/4/19
Chủ đề
0
40
7
44
0 ₿
Bác Tàn mà đã cưng là hiểu em đó rất đáng để gặp r :2onion2::cuteonion9:

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Bài RP thật sự sâu đậm :3onion15:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

_kaka_

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/5/22
Chủ đề
0
10
2
0 ₿
Nhấn mạnh là hiểu rồi. Lại thêm 1 đồng râm nữa see tình gục ngã

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
thấy bác đi nhiều bác biết có em nào xinh giống vậy không đó giờ đi lần đầu thấy ấy

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân. Tiên Tiên chúc mừng anh đã có một chuyến trải nghiệm tahwng hoa tuyệt vời. Dubai Bình Tân và Thánh Nữ Mụi Mụi mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn chu đáo hơn vào những lần sau ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿