Thằng Em khóc 2 lần với Bé số 06 Cẩm Thy

Lượt xem: 5,013

Relax34

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/6/20
Chủ đề
6
32
21
0 ₿
Xin chào các đồng dâm! Chủ Nhật trời mưa cảm thấy buồn nên lên congdongmassage kiếm một Em để sưởi ấm. Thấy cẩm thy gần nhà nhất lại giảm giá 50% nên chơi luôn gói onsen2 . Dù trời mưa nhưng máu dâm nổi lên thì ko có gì cản được. Sau 2 phút thì mình có mặt tại cẩm thy. Vừa vào tới nơi thì 1 anh chạy ra đón. Các thủ tục thì mọi người biết rồi nên tôi lướt qua cho nhanh.
Khi vào phòng được 10p thì Em bước vào phòng nhìn xinh lắm. Em cười và nói . Anh nhỏ thế này Em hiếp dâm anh. Nghe thấy câu này sợ quá thằng Em dựng đứng lên như muốn bảo vệ thằng Anh.Em lột đồ rất lẹ bay vào bồn tắm như con yêu quái muốn ăn luôn thằng Em. Sau 1 hồi chà chà thì Em tắm cho mình sạch sẽ rồi chuyện gì đến nó cũng đến. Mình ngồi lên thành bồn ,còn Em quỳ xuống bú . Biết mình sắp ra Em lại bỏ ra lau cột đá bi để cho cơn hứng mình qua Em lại thi triển kỹ năng BJ của mình. Nó phê lên tới óc . Từng đường lưỡi của Em lại liếm từng chỗ một của thằng Em. Em BJ 100% luôn lưỡi Em đi đến đâu là phê đến đó . Sau một lúc biết là không gồng được nên mình xuất đợt 1.
Em lại tắm rửa cho mình sạch sẽ rồi lau người. Lau xong Em lại ngậm thằng em mình rồi bảo là tí Em xử nó tiếp.
Đến màn massage khỏe. Em đấm rất bài bản nha. Vừa đấm vừa nói chuyện rất vui tạo cảm giác cho mình thoải mái với Em. Sau màn massage khỏe thì đến lượt massage mệt. Em đổ dầu lên người và bắt đầu bài chà. Cặp ngực đi tới đâu là đê mê tới đó. Sau một hồi chà ngực thì đường lưỡi em di chuyển liếm từ cổ xuống chân không thiếu chỗ nào. Đường lưỡi em này cao thủ bậc nhất đi tới đâu là tê tái tới đó. Em đổi thế để mình vét máng. Nhưng thưa với các đồng dâm là từ trước đến giờ mình không có vét máng nên bảo em thôi. Mình lấy tay sờ vào thì cô bé đã ướt quá rồi . Mình khẽ chọt vào trong thì cô bé bóp kẹp cứng ngon tay phê luôn ngón tay và cứ thế mình chọt . Hơi thở em mạnh hơn và tốc độ BJ nhanh hơn làm mình out không kiềm được. Sau khi xuất tinh Xong đang phê thì Em BJ cho thêm mấy phát liếm liếm cái đầu thằng Em . Ôi đã làm sao các đồng dâm ơi. Em cho mình nằm nghỉ xíu rồi ra tắm cho mình sạch sẽ. Mặc quần áo xong thì ngồi nói chuyện 1 lúc rồi dìu mình xuống vì sợ mình đi không nổi. Hẹn Em vào ngày khác khi anh hồi sinh lại tinh binh rồi chiến với Em tiếp
Đánh giá sơ bộ
SBD 06
Xuất xứ : miền tây
V1 hệ cam vừa tay ngon
V2 ngon lành vì dáng mình dây
V3 vừa hợp dáng Em
V4 khít rịt. Nước nôi lênh láng . Lông Mu đẹp nhé.
Tic 50% còn 350k
Tip 7xx
Sau khi ra lấy xe về thì không biết ai lấy nhầm nón bảo hiểm. Thế là Anh nhân viên chạy ra đưa cho mình cái nón khác để mình về. Rồi hỏi Anh có áo mưa chưa. Mình chưa có nên lấy cái áo mưa cho mình. Quá sức là nhiệt tình luôn. Sau khi về thì mới biết có bé trong đó đội nhầm nón mình . Tại xe vision màu đen nhiều quá nên nhầm. Anh mà biết số bé cầm nhầm là Anh mua cái onsen2 lên bắt bé đó phục vụ lần sau.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Ôi . Anh thật là vui và dễ thương . Đọc bài của anh mà em cảm thấy vui ghê. Không chỉ vui vì làm anh hài lòng dịch vụ mà vui vì cách nói chuyện của anh . Rất duyên anh ạ . Cảm ơn anh đã ghé chơi và có cuộc chải nghiệm đầy phiêu lưu thú vị hài lòng. Chúc anh luôn vui vẻ mạnh khoẻ và thành công anh nhé . Cơ sở sẽ luôn mong được đón tiếp phục vụ anh thật nhiều lần nữa ạ.

MinhAnh1990

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/19
Chủ đề
1
45
11
34
0 ₿
Bên mình có số nào ngon và nhiệt tình hơn e 06 k các bác.?

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Bé 06 phục vụ bác có vấn đề gì bác ko hài lòng ko ạ? Bên e còn nhiều bé mới rất hót, bác ghé e tư vấn cụ thể hơn nhé.
Hoặc bác gọi số QL: 0975945 005 để được tư vấn chi tiết hơn nhé bác.

• Like
Điểm cảm xúc: MinhAnh1990

MinhAnh1990

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/19
Chủ đề
1
45
11
34
0 ₿
Ko phải ko hài lòng pé 06.... mình đã check bé 06 bao giờ đâu ad... Mình hỏi để xem còn bé nào hot hơn 06 ko? Vì đầu tháng 8 mình vô Sg chơi mình ghé cơ sở luôn.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Ôi nick name của bác vãi linh hồn, bác này chắc nhiều chiêu làm cho chị e lên đỉnh lắm đây. cơ sở và bé mong đc đón tiếp bác sớm.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Ad cữ tưởng bé 06 phục vụ bác ko tốt chứ? Bé 06 nhà ad trước giờ nổi tiếng ngọt ngào và chiều lòng những quý a khó tính nhất.

Bác thử trải nghiệm bé 06 đi ad đảm bảo ko hài lòng ad Free vé và típ vé khác luôn.

chuyên vét máng

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/7/20
Chủ đề
0
70
9
0 ₿
Bên dịch vụ chơi lớn vậy . Chắc bé này các a phải phê tới lóc luôn

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Vâng bác, những cam kết của ad 100% chuẩn. Ad luôn tự tin về pé 06 nhé bác. Bác rảnh ghé chơi nhé bác.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Chất lượng được đo bằng sự hài lòng của các quý ae cộng đồng.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thanks bác, cơ sở và các bé mong sớm được đón tiếp bác.

Minhhieu10909

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
1
84
16
33
0 ₿
Đỉnh quá bác ơi, kết quả lông mu đẹp rồi đó bác.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cuối tuần các bác ơi, các bác đã ghé thăm các pé yêu thích của mình chưa??

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Các bác đã nhậu với chiến hữu xong chưa??? Xong rồi thì đừng quên đến thăm các bé nhé, các bé đang ngóng các bác đó.

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Lại là người tôi yêu, em nổi tiếng quá mà.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Bé 06 đã sẵn sàng phục vụ các bác ngày cuối tuần nhé!