Bình Tân Thăng hoa cảm xúc cùng em Nhất Nhất

Lượt xem: 2,540

Nguyễn Văn Tặc Răng

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/22
Chủ đề
3
192
33
0 ₿
Chào toàn thể ae. tính nay tâm sự với ae về cửu mụi mụi hôm bữa mới đi nhưng suy nghỉ lại là chắc ae không còn xa lạ về ẻm nữa, skill và kỉ năng làm khách của ẻm thì không có từ nào diễn tả nữa rồi, phải nói lão làng. nay mình sẻ chia sẻ về số mới mình mới đi hôm qua. Chuyện là qua bị đám bạn rủ rê đi đổi gió chổ mới xem có gì mới lạ không, nó hỏi mình biết dubai không qua đó đi thử. mình kiểu " là mới chưa fen " mà mình cũng lắc đầu chưa luôn. tại bình thường mình đánh lẻ không à hehe. thôi lở rồi vô chìu ý nó luôn. phi liền tới dubai lên gặp lễ tân, chưa gì đã nhận ra mình hay đi. làm mấy đứa nó chửi mình đi mà k rủ. giận lễ tân ghê à.

Ngồi chọn 1 hồi thì cũng chọn được 1 em khá là tây với mái tóc trắng nhẹ, ngồi chờ phòng thì cuối cùng cũng đc lên phòng trước mấy thg khứa kia. hoi lên trước để gặp đc em nó, pv nay dễ thương và lễ phép nha. thay nhẹ cái quần ra xông hơi để tranh thủ tí vô gặp ẻm luôn, mà vô 1 tí là ra tại nóng quá chịu không nỗi mới bước ra là đang thấy ẻm đứng pha nước cho mình rồi. đánh giá đầu tiên về bé là có 1 body gần như căn đối rất là mlem. mặt vline giọng nói nhẹ nhàng mà ánh mắt nhìn tui dâm lắm nha. chưa kịp ngắm em từ xa là đã xà vô mình bốp cậu em tui rồi. nói sao a còn đứng đó để em lâu người rồi ngồi trò chuyện với em 1 tí nha. bé này bắt chuyện cũng khá hợp với tui là thấy có cảm xúc rồi.

Vô bồn tắm bé gọi đầu cho tui, tranh thủ ôm bé lại tay thì bóp mông trên thì bú cặp dú mềm như bông gòn mà thơm nữa chứ. gội đầu cho người ta mà cứ ư ử là sao ta. tắm rữa khá kỉ và sạch sẻ là bé xà lên người tui để cảm nhận hơi ấm và da thịt của em rồi, cảm giác ôm ấp trong nước làm kích thích làm sao. tui nhắm mắt và cảm nhận để cho em bắt đầu chăm sóc cho thg em ở dưới. bé bú rất nhiệt tình lúc nhanh lúc thì chậm rãi làm mà rất năng nịu còn nựng với nó nữa chứ. hhah còn hâm doạ nó không được bắn ra nha. sao mà ác với thg nhỏ quá, làm người ta sướng chi rồi không cho người ta ra. e rỉ tai hỏi a có sướng không hay mình ra giường nha hong a mà bắn là e giận a á nha. thôi thì đứng dậy ra theo ẻm chứ k ẻm bắc cóc luôn quá.

ra ngoài lau khô người cho mình là ẻm kè mình xác vào tường bắt giơ 2 tay lên tường và bắt đầu giỡ trò hiếp mình rồi. phận trai 12 bến nước cx phải nghe lời ẻm rồi. đứng im cho bé làm. hun hít liếm từ cổ xuống làm mình kích thích cái kiểu này vô cùng. rồi ẻm từ từ quỳ xuống bú thg nhỏ liên tục, đá trứng cút lâu lâu ngước lên nhìn rồi hỏi anh có thích kiểu tra tấn này của em không. má ơi chẳn lẻ nói không. chịu hết nổi rồi k có gì bám lấy thì mình hạ tay xuống cầm lấy đầu em để cho e bú. cảm giác này đúng là thích thật. thế này sướng quá mà mình chịu k nỗi bắn luôn k kìm được. xl em tại em làm a kích thích quá hehe.

xong rồi bé đè ra giường để mass khoẻ với mass thái . lúc này mình bảo thôi em nằm 2 chúng mình nói chuyện là được rồi. tính ra là có e là có cánh làm a kích thích vô cùng luôn á. chưa đc 10p là a đã đầu hàng trước cái skill bú liếm của e rồi. nằm trò chuyện 1 tí mình ngủ quên từ bao giờ lúc gần hết giờ thì ẻm kêu mình vô tắm lại rồi đưa xuống.

Đánh giá sơ bộ về ẻm
v1 vừa tay, v2 thon gọn, v3 không quá to nhưng căng tròn, v4 không khám phá nhưng thấy đẹp và cắt tỉa gọn gàng.

lời nhắn với em: a sẻ tới tìm em để khám phá thêm em.

Chúc ae đọc bài vui vẻ, bài viết có nhìu lỗi mong ae thông cảm tại lười sửa.hihi