Long An THẠNH HÓA, LONG AN - NƠI CHỮA CHÁY!

Lượt xem: 2,059

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
138
Tp HCM
0 ₿
Chuyện là hôm qua em đi công tác ở Kiến Tường, chiều làm vài lon với đại lý xong lượn 1 vòng thì có cơ sơ MS Hạnh Kiều, vào check thông tin thì thấy không êm nên thôi nhịn!
Hôm nay tết Đoan Ngọ nên chạy về quê Thạnh Hóa chơi với người thân.
Sau cuộc nhậu thì máu lại nổi lên thằng em rủ đi tăng 2 có tay dịnh, vô ngồi gặp mấy bà chị U40 oải quá uống hết vô nên hỏi em nó có chỗ nào massage không.
Em nó là thổ địa nên đưa qua Hàn Châu, thấy nơi đây có thể tạm chữa cháy được cho các anh em đi công tác xa nhà nên chia sẻ ạ!
Thằng em vô mua 3 vé, ở đây đồng giá 200k/60p
Về CSVC, vì huyện nhỏ của tỉnh nên chất lượng hơi thấp, nhưng phòng vẫn có bồn tắm và xông ướt.
Sau khi xông ướt vừa đủ ra mồ hôi thì em nó bước vào chào hỏi, giới thiệu bản thân, mà sỉn quá h quên mất em nó tên gì.
Xong màn chào hỏi thì em nó cũng tắm cho mình ( tắm như mẹ tắm cho con thôi các bác ạ, không có onsen hay tắm tiên hái đào đâu)
Sau đó lên bài khỏe, em nó làm cực kỳ có lực, chấn thương té xe em chưa khỏe hẳn mà em nó ấn mấy cái em nghe cột sống kêu rắc rắc tý nữa thì toang...
Sau một hồi thì em nó kêu xoay người lại và bắt đầu trao đổi. Ở đây em có 2 gói
1/ HJ kết hợp BJ không CIA (500k)
2/ A đến ... (1000k)
Định đi gói 1 nhưng không CIA thì mình hơi mất hứng nên chơi luôn gói 2.
Đang sỉn người nó mệt nên đi mấy đường: gát kèo qua núi, la hán đẩy xe bò thì mệt quá nên thôi giao cho em cưỡi ngựa. Lát sau thì cũng xong, em tắm lại và ra về,
Thằng em với bạn nó chuồn đâu mất tiêu..
Về em ấy:
V1: hệ cam Việt nên hơi pé.
V2: đúng con kiến luôn, mình dây
V3: Y như vòng 1
V4: cắt tỉa gọn gàng, không có vô thế 69 nên không biết ổn ko!
Quản lý: Thân thiện, nhiệt tình.

Bài này mục đích cung cấp cho các Bro thêm 1 địa chỉ để chữa cháy khi đi công tác ngang thôi ạ!

Đính kèm

621 KB · Lượt xem: 120
    683.4 KB · Lượt xem: 152

Check Hải

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/11/22
Chủ đề
0
5
1
0 ₿