Long An Trải nghiệm & không hẹn lần 2 tại Tô Châu

Lượt xem: 1,158

Luciant

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/10/22
Chủ đề
9
55
18
0 ₿
Một câu chuyện buồn nay mới có dịp ngồi kể cho các bác nghe. Số là hôm đó mình với sếp có đi công tác ở Tân An sau khi ký hợp đồng các thứ thì có làm tăng 1 ở quán Vườn phố, nói chung thì chủ yếu là nhậu thôi có 2 em phục vụ vú bự mà chỉ là phục vụ thôi nha các bác kkkk. Nhậu người cũng phải 8-10 lon rồi thì đối tác mới rủ đi tăng 2.
Tăng 2 đối tác dẫn sang quán Mỹ Duyên vừa vào thì đối tác có kêu mami điều các em vào ngồi cùng uống tí bia hôm đó đi tổng là 6 người kêu 6 em mỗi người mỗi gu riêng tui và sếp được ưu ái do từ TP xuống nên gọi cho 2 em kè cực đỉnh. Bé của sếp tui phải gọi là cực phẩm xinh, mặt búp bê, chắc tầm 2k. nhưng mà bé giữ hàng nên k cho bóp nhiều chỉ cho bóp sơ sơ nên Sếp buồn. Còn bé của tui thì ôi thôi 2 trái bưởi to đùng căn hết cả lên, bóp sướng cả tay, bé mặt đầm ống nên tôn được cặp bưởi đó vừa trắng, vừa tròn, vừa căn tui thấy Sếp tui buồn nên rủ sếp bóp ké bé của tui. Nhậu trò chuyện các thứ thì tính tiền đi về tiền mồi và bia hết 1tr2, tip cho các em mỗi em 500k, tổng 4tr2. Vừa bước ra cổng lên xe Sếp bảo: mẹ kiếm chỗ nào massage có phang đi chứ nó cứ cà cà tao chịu hết nổi rồi. Mà mình cũng có rành gì Tân An đâu đi vòng vòng mãi không tìm được chỗ nào. Sếp lấy điện thoại vừa search vừa chỉ đường.

Mình chạy một hồi thì tới massage Tô Châu trên QL62 gần ngã 4 giao tuyến tránh. Sếp nhảy xuống hỏi lễ tân rồi ngoắc mình vào.
Tui gát xe vào thì lễ tân dẫn tui với sếp lên phòng, không có chọn tiếp viên gì cả, lên phòng thì ôi thôi leo lên cái gác vào cái phòng thì như là cái động, CSVC thì kém, phòng xông hơi thì đúng kiểu nhà vs mà k có bồn cầu thôi, có cái ghế nhựa để ngồi, Bồn tắm thì bé, giường thì nhỏ. Thôi thì cũng vào tại vì được sếp dẫn đi mà. thay đồ vào phòng xông hơi 1 lúc tầm 10p thì lễ tân chạy lên bảo mấy bé đi ăn chưa về a ngồi chờ một xíu. Thôi thì cũng hoan hỉ ngồi chờ. Chờ tầm thêm 10p thì bé vào nhìn sơ qua thì dán người cũng nhỏ, vú không được to, tâm sự mấy câu biết bé sinh năm 98, rồi bé dẫn vào bồn tắm cho mình đúng kiểu tắm cho xong chà chà mấy, mình cũng tranh thủ sờ bóp tí, được 1 lúc thì bé kêu ra vào việc.

Massage khoẻ thì chắc do bé nhỏ con nên đấm chưa tới lắm, đủ gọi là được chứ k tới nổi sướng.

Massage mệt: làm khoẻ 1 lúc thì bé kêu mình lật lại vào việc luôn chứ k có trườn thái hay gì cả. Bé sờ bóp, thằng em mình 1 lúc rồi quay lại 69, bé mút không tới đâu cả chắc chỉ được 30% thằng em mình, mình thì cũng bóp mút con hàu bé các kiểu nhưng ôi các bác ơi, mút mãi mò mãi mà không có tí nước nào. xin bú vú bé thì bé bảo đau. Một lúc sau thì bé có bảo là a có muốn đi tới z luôn không, 1tr5 một shot, gạ mình mấy lần. mình thấy cái tình hình con hào và đôi cam đó nên mình thôi out cho nhanh. Mình out xong vào bồn tắm lại 1 lần nữa thì mặt đồ vào đi xuống thì thấy sếp ngủ ở dưới từ bao giờ. Thế mình gọi sếp dậy, mình với sếp đi về, vừa ra khỏi cs mình hỏi sếp thì sếp bảo là: mẹ ơi tao vào xông một hồi thì nhỏ vào hơn 30 tuổi đã có 2 con, mà còn xấu nữa nên thôi t tắm xong kêu nó massage khoẻ cho t rồi t đi xuống luôn. Hazzz thế là công cuộc tìm nơi xả lũ của Sếp đi vào dĩ vãng.

Đánh giá:
CSVC:4/10đ
về bé của mình:
V1: hệ cam, nhão 7/10đ
V2: có lipit 8/10đ
V3: bé 7/10đ
V4: gọn gàn, nhưng không có nước: 5/10đ

Tổng thiệt hại massage của tui với sếp:
Tic: 500k*2
Tip: 500k*2
Kèm 1 trải nghiệm tệ hại. Về sếp cứ cằn nhằn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
nghe bác đi massage mà xót xa, tick tip thì như sài gòn mà dịch vụ thì chán thiệt nhỉ. À mà Quán karaoke chỉ được mỗi 2 bé thôi hả bác kkk

Luciant

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/10/22
Chủ đề
9
55
18
0 ₿
Quán nhậu tăng 1 thì có 2 bé phục vụ bàn thôi chứ không có ngồi cùng hay gì hết, còn qua quán ở tăng 2 thì tiếp viên cũng đông, đi 6 người kêu 6 bé vào ngồi cùng bóp bóp cho vui khách quen thì dễ còn khách mới thì khó ấy bác. Còn đi massage thì thôi bác đừng nhắc lại chuyện đau lòng. :cuteonion33: .

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Chia buồn cùng bác thớt, mà bên long an có massage j đó bên condongmassage mình mà

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
ý X là quán karaoke đông nv mà chỉ mỗi 2 bé là nhìn được thôi hả bác :cuteonion40: