Thành viên mới

Lượt xem: 1,555

thanhniennghiemtuc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/8/14
Chủ đề
5
28
0
0 ₿
Hi mọi người,mình là thành viên mới (năm nay 25t) yêu thích massage và cũng được biết forum này từ đầu năm rồi.Hôm nay rãnh rỗi nên mình đăng ký thành viên vào chém gió với mọi người và cũng mong muốn học hỏi kinh nghiệm từ các bậc tiền bối.
Trước đây mình chỉ là khách lên xem report của mọi người và tính cho đến nay cũng đi được 9 - 10 lần massage rồi (ĐN,MT ltk,Fes).
Nhân đây cũng xin chia sẻ với mọi người lần đầu tiên đi massage của mình (kỷ niệm khó quên :D) :blush:
-Lần đầu được sếp dắt vào Đại Nam (năm 2013), bước vào cửa thang máy mà lòng hồi hộp thấy ghê (tại nghe kể mấy e ĐN xinh lắm).Do mình phải đi vệ sinh nên tới phòng thay đồ thì chỉ còn 1 mình mình, nhận khăn tắm từ tay locker lúng túng chẳng biết sao mà cởi hết đồ rồi còn mặc cái quần chip (nó đưa khăn cho mình rồi đi ra ngoài làm gì đó ),tới lúc xuống hồ nước nóng tháo khăn ra thì thằng phục vụ ngăn ko cho xuống hồ bảo cởi quần chip ra kèm theo 1 nụ cười mỉm lúc đó mình muốn độn thổ (_ _").Vào phòng gặp ngay em tên Hoàng, em nó massage bài bản tới lúc thằng nhỏ mình nó ngẩng đầu lên thì tới màn mát gần, qua giao tiếp thì em nó cũng biết mình đi lần đầu và thế là em nó chủ động đặt tay mình vào ngực ẻm và chỉ ở mức ngực + mông (V4 ko cho) không biết sao mà 10 phút mình đã ra trong sung sướng (chắc do lần đầu dc gái đẹp bóc cu :D ,mấy lần sau thì level lên rồi).Trò chuyện với em nó 1 chút thì tới giờ về em nó đưa giấy cho mình ghi tip thì mình đưa thẳng 250k cho em nó (lần đầu đi ko biết ra tính tiền ở quầy tiếp tân) rồi ra về mà tiếc hùi hụi do ko biết số em (mình ko biết vụ mấy em được đánh số).Muốn gặp lại em nữa mà ko biết số :(. Một thời gian sau e cũng có đi thêm mấy lần nữa ở Đại Nam nhưng ko dc hài lòng lắm cho đến khi mò dc forum này và mới biết ngoài ĐN ra thì còn có nhiều lựa chọn tốt hơn nhiều (Minh Tâm,Fes).
Câu chuyện của em chỉ có thế và giờ thì em đã có số quen của mình (22 - Fes :p)

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Bak giống mình lúc trước có chỗ nào pr mấy em đâu, làm mình đi random mệt mỏi, nghĩ lại mà tủi thân.