Thảo luận về những lần đi matxa buồn

Lượt xem: 3,834

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿
E tạo topic này cho ae nào đi matxa mà gặp những sự cố ngoài ý muốn hay là các vấn đề khác về các e ktv mà ôm hận ko muốn đi matxa nhiều.
À ừ thì trường hợp này e gặp cũng khá nhiều dạo gần đây, đi 4 chỗ thì 2 chỗ là mấy e ktv làm mình buồn rùi.:s
Cái thứ nhất là vì e nhỏ con nên cứ vào nhiều e cứ tưởng là còn trẻ nên ko matxa chu đáo:mad: Và bất lợi nữa là đôi khi ko được tự do khám phá ở nhiều tư thế chỉ vì nó thấy mình cùi pắp hoặc ko bắt chuyện nhiều. :-/
Cái thứ hai là tip, e xin thú thật là phải sau 2 lần đi matxa buồn mới nhận ra là mình đã phá giá tip những 2 lần chỉ vì các e ktv và đã rút kinh nghiệm sau này tip như lời ae dặn nhưng đây cũng là bài học cho những mem mới, đừng vì bị mấy e ktv làm cho mất hứng mà tip phá giá rùi nghỉ đi bên đó luôn thì ko đáng vì 1 quán ko phải ai cũng như ai :s
Cái thứ ba là e luôn đi vé thường, vé VIP e đi đc 3 lần ở 3 quán khác nhau nhưng nói nhỏ với các pác là e chưa đc 1 lần BJ vì mấy e ktv. Vào VIP mà mấy ẻm kêu chỉ có HJ, rùi lại còn làm như cho có lệ nên ghét quá tip = tic và e đã bỏ VIP từ đó tới giờ. (3 lần đi random)
Sự thật luôn phũ phàng nhưng hi vọng ae trong forum giúp đỡ lẫn nhau, dù trẻ hay già cũng nên chia sẻ những lần buồn và bài học rút ra để mọi người lấy đó làm dấu. E thấy chỉ những e ktv nào được report kêu là chiều khách mới đi được, còn ai mà đi random thì nên mồm miệng cho khéo, còn ko thì đi cho biết chứ ko đôi khi các e ktv này chỉ bít nhìn cái tướng, ví và đt để đánh giá con người :dodgy:
À với lại các chiến hữu nào mà ko giỏi giao tiếp mồm mép thì cũng vào đây thảo luận luôn nhé, e cũng thuộc cái dạng này nên thú thật là chưa e nào làm e ghiền massage :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Mình thì chưa có lần nào bùn vì mấy e, tại tính cung dễ, order ko dc thì random, cỡ nào cũng nói chiên dc hết ah, ke cả e 18 DN noi tieng lemon question đây còn phải cười giả tạo, ko 1 thái độ :D e nói thật, ko chém

zenzo106

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
46
4
35
0 ₿
Sợ nhất là đi ms gặp em hợp gu quá về tương tư bé đó lun, nhưng thân mình lo chưa xong làm sao lo dc cho em nó!

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Kỉ niệm đáng nhớ nhất là có lần vô 5 lan liên tieps mà order k có e ( bân, nghỉ phep...).đôi lúc phải nới tới chữ duyên

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿

Cám ơn tinh thần chia xẻ của đồng chí. Sẻ cố găng check thử. Nhưng nếu đúng d/c sinh năm 86 chắc tui phải hơn dc nua con hiaps đó

poverty

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/13
Chủ đề
1
8
0
0 ₿
Bác nên tìm hiểu trước chỗ nào có BJ để còn đòi hỏi. Bác muốn BJ thì đi Tân Thủ Đô hoặc Hạnh Long đó. Phòng thường ở đây có BJ rồi

Mylove_Forever

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/14
Chủ đề
2
25
0
0 ₿
Thế nên e mới bảo là 1 quán ko phải ai cũng như ai, mà tính e là hay đi random trước khi đi mấy hàng ae rp để xem quán đó làm ăn thế nào.:D
Như vậy là pác dễ tính rùi, còn e đôi khi buồn buồn là vào im từ đầu đến cuối, có ngày muốn nói mà ko bít nói gì và cũng tại ko phải ai cũng nhiệt tình:-/
Pác tránh cái giờ đó và đi vào ngày tốt thì lúc nào chả order đc, duyên của pác phải kèm theo 1 chút chiến thuật nữa :D
3 lần đi BJ của mình đều là trên 4rum ae rp cho, nhưng mà tại 3 lần đi random nên chắc ko có BJ:s Nhớ có lần gọi random gặp trúng e ktv gì mà ko hướng dẫn gì hết, cứ tự làm rùi mời mình vào trong khi mình hỏi quy trình cách thức ở phòng VIP sao thì ko nói, làm xong hết còn dư 40p thì ngồi ghế chơi, còn mình ngồi xem TV :huh:
Nghĩ lại thì mình ko thích VIP lắm vì thấy nó đôi khi thua cả phòng thường :sleepy:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿

Vậy thì sorry đ/c. tại cách nói chuyện của đ/c hơi non nên cứ nghĩ đ/c mới là sinh viên >< Chân thành tạ lỗi!

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Em xin kể câu chuyện của e, hong biết phải nói là mình dại hay do mình ham hố, hôm nữa em đi mát xa vô thì số ruột nghỉ nên em kêu em đã đi rồi thì vô em nó đấm qua loa cho có rồi thư giản.em lại không để ý đến móng tay của em nó, đúng là số xui, móng tay của em nó quá dài và quá nhọn ( chắc em nó dùng đầu móng tay để làm kiến bò đây mà ) kiến đâu hông thấy mà thấy thằng em của mình tự nhiên nó đau, em nó tưởng đâu mình phê lại làm nhanh hơn làm càng đau, càng buốt :(:( không còn ham thích thư giản nữa làm hoài cũng ko ra nên mình nói thôi hôm nay anh mệt và đi về nhà.về nhà kiểm tra lại thằng em của mình thì thấy nó trầy tùm lum luôn.chắc mình phải dưỡng thương cả tháng mới đi mát xa lại quá lần sau đi mát xa phải kiểm tra móng tay mấy em mới được.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
Sao bác ko la lên, nói e làm đau quá! Chịu đựng chi cho khổ!