Thất vọng em số 0..

Lượt xem: 3,104

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Stubasa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/5/17
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Ngọc Ánh 2 ở rất gần nhà,đi qua lại ngày chắc mấy chục lần,thấy có giới thiệu trên diễn đàn,hôm nay quyết định vào thử nên lấy code trên diễn đàn đễ vào thám hiểm thử,nói thật vì tính chất công việc nên massage mình cũng đi nhiều Phụng Thủy,Minh Tâm,Tây Nguyên,... mình cũng đi nhiều nhưng ít khi nào đi gần nhà vì cũng ngạy bà con hàng xóm.Giờ vào chủ đề chính,để cái bực bội,nói cái ngu cho mọi người biết ,hic...Lấy code xong mình phi ngay tới Ngọc Ánh 2 sợ để lâu nó nguội,tới nơi là mình lên ngay tiếp tân nạp code liền,cậu trẻ ở quầy còn mượn điện thoại mình để xem code rồi hỏi mình đi phòng nào.
Ok,cho anh phòng vip đi em.
Dạ,anh lên lầu 3 đi anh.
Lầu 3 thẳng tiến,lên lầu 3 có cậu em phục vụ đứng đợi,
Gửi em 50k random cho anh em nào vui vẻ
Anh vào phòng đợi tí nghe anh
Vào phòng xong hơi,xông ra xông vào mồ hôi như tắm gần nửa tiếng em mới xuất hiện
Anh xong hơi rồi ah,vậy tắm nghe anh,
Uh,Em tắm cho anh đi.
Nhảy vào bồn tắm,máu nam nhi nổi dậy,đưa tay định hai bưởi liền,nhưng em né liền
Chút đi anh,gì gấp vậy.
Linh cảm thấy không xong rồi,mà thôi kệ.Gội đầu,lấy bông tắm chà lưng,chà thằng bé chút thì đưa khăn bảo anh lau mình đi l,uhm,thì anh lau.
Lau xong thi lên giường nằm, massage khỏe,mình cũng làm bộ hỏi em ở đây vui tới đâu,em nói vui tới tay hoặc môi.Massage qua loa,em dùng đầu móng tay với v1 kích thích được 1 tí thì bảo mình nằm ngửa lại.
Anh muốn làm tay hay môi
Em làm môi cho anh đi
Làm môi thì phải hơn làm tay,hơn bình thường đó nghe.
Ok,em (lúc này ngu đây,hơn bình thường là hơn sao nè,mà tại đi Bj quen rồi nên cho qua).
Em Bj mà thực tế Hj nhiều hơn,mình liền tranh thủ thám hiểm V1,
Anh được bóp chứ không được sớ đầu ti đó
Quê rồi nghe.Thôi xuống kiểm tra vòng V4 thử,V4 có chút lipit,thấy anh khó kiểm tra nên em kéo dây kéo váy xuống ,mình định thám hiểm V4 thì em lại bảo anh chỉ được sờ thôi,lở tay anh dơ,có bệnh thì sao,quế hơi trong mình.Thằng nhỏ cũng xìu xuống,em liền hỏi
Giờ anh muốn sao ,làm lại từ đầu nửa à.
Nghe câu hỏi ứa gan trong mình.
Em không muốn làm nửa thì thôi.
Mình mặt đồ vào,em hỏi
Anh tip cho em ở đây hay ở tiếp tân.
Em đưa giấy đây anh ghi
Chưa bao giờ đi massage mà chán thế này,bực trong mình ghi tip 200k .
Em liền cự với mình
Tip Bj ở đây quy định là ít nhất 350k,để em gọi tiếp tân.
Em khỏi cần gọi,350k ok.em không cần dọa anh.nhà anh ở kế bên đây.
Xuống gặp thằng tiếp tân,đã báo code thì Vip 250k giảm còn 180k mà nó vẫn tính 250k( sau này gọi lên số điện thoại mode mới biết vì mình cũng không để ý giá).
Đánh giá chung
CSVC: ổn vì còn mới.
Phục vụ: tệ,có bác gởi xe thì ok ,nhưng không vui nên chỉ gửi bác 10k.
Một buổi massage tệ nhất từ trước đến giờ.Tức quá nên Rp liền.

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong and danchoi80

kissme

Tù Binh
Banned
14/5/17
Chủ đề
1
43
7
33
0 ₿
qua bên Ngọc ánh ở hậu giang tìm e số 09 tên T. e này hj bj đầy đủ. mò cu trứng dái toàn tập.

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
607
48
0 ₿
Đúng là lúc trước bên đây có e 09 cực xinh đẹp, nhất là v1 của e nó. Mà giờ ko biết còn làm ko

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Thực sự mấy em đã làm nghề này mà còn sợ khách thì nghỉ đi cho lành...

• Like
Điểm cảm xúc: Stubasa

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Chắc ẻm mới vào làm hả bác ? Lở khách đông thì sao.Ẻm ko làm đc thì sao

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
130
32
0 ₿
Nghe chủ thớt rp mà tức giùm, chủ thớt ngại thì inbox số em nó cho tui để tui né. Bản thân cũng đi ms nhiều nên hiểu cảm giác bị vòi tiền của a e, mà giá ở đây đén 350k thì thôi qua bên mấy cơ sở khác còn ngon hơn nhiều. Chia buồn cùng thớt

hinhin

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/12/15
Chủ đề
22
171
49
0 ₿
giống tui hôm bữa ;)) nhưng của bác đỡ hơn tui về sờ v1, nản làm k ra bỏ về lun
đi mà thấy cọc qá tip bằng vé, em nó nói 350k kệ em cứ tip 250k đc r, cùng lắm ra nói chuyện vs quản lý

• Like
Điểm cảm xúc: Stubasa

tinhduclasomot

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/13
Chủ đề
0
18
3
0 ₿
Dạo này sao thấy ở ngọc ánh 2 biến căng quá vậy ta, anh cũng chê vậy. Mình cũng hay đi ngọc ánh 2 nhưng thấy mấy bài đều chê, chắc té sớm thôi. Chọn bãi đáp khác cho nó yên tâm tận hưởng, chứ ức chế kiểu này vừa nhức cái mình vừa tội thằng nhỏ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.