Massage Khoẻ - Thất Vọng Lava | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Thất Vọng Lava

Lượt xem: 1,363

labubu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/10/24
Chủ đề
0
37
25
dong nai
0 ₿
chia buồn cùng bác, mấy con hot như trà cao ráo đẹp dzú to, Thư hàng joko ngon lành chuyển qua full service, Quyên nổi tiếng cặp dzú trời ban thì k đi lại đi con Gia Thi

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
26/6/23
Chủ đề
17
740
509
Khắp SG
0 ₿
Đi mệt đết đê. Để có sụp thì lên bài còn được cái vé free :ami-(47):
Đâu ai cần mấy ông đi spa đâu :ami-(47):
Đi spa mà sụp khỏi cần típ nha mấy ông. Có vài trăm đáng là bao đâu. Mà kể lễ than mắc mệt. Cơ sở họ tự lo được :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: noname009

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
526
300
0 ₿
Ông nên thắp nhang trc khi đi vuốt lướt mà bảo ko đi Lava nữa mà cứ cắm đầu haha, thì thôi tip ít lại total vậy cũng ổn mà ,giờ đi htgd bèo lắm cũng 5xị mà ko sạch bằng spa

• Haha
Điểm cảm xúc: noname009 and Lạc Đời

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
16
929
650
12589
0 ₿
Hasu đó giờ luật bé nào cũng đc sờ sơ sơ .còn mấy cái bonus thêm thì tùy .bé này nó né như né tà.sờ như k đc sờ.đã vậy nó massage khoẻ câu cho hết giờ.120 phút mà còn k đủ.mấy ông 90 phút ntn.kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

labubu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/10/24
Chủ đề
0
37
25
dong nai
0 ₿
hasu có mấy bé xinh gái nè, băng nè, tina, cherry nè có bác nào thử hết chưa

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui and Lạc Đời

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
16
929
650
12589
0 ₿
Bữa đó nó gây lộn gì với ông khách trước.nó lên phòng với tui xong kêu bận xử lý vụ đó xin tui 15 phút xuống xử lý đây.tui thoải mái ok hết.chắc thấy tui dễ dãi nên ăn hiếp.cái lùm mía nó .lúc cuối giờ tui lấy tiền ra 1 cục 10tr mới rút.nói nó đáng nhẽ a típ nhiều hơn mà do e khó khăn quá cho nó tức chơi.

• Haha
Điểm cảm xúc: noname009 and THOR MASSAGE

Massage Hera

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
81
1,295
748
0 ₿
Massage Mệt Hera Gò Vấp chắc chắn không làm a zai thất vọng . E xin chân thành cảm ơn a zai đã luôn luôn hạ cánh tại massage Hera sau những cuộc phiêu lưu ký . Massage Hera tự hào khi được nhắc tên trong bài viết này . E xin thay mặt cơ sở và KTV 04 xin chân thành cảm ơn a zai . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và có thêm những trải nghiệm mới vv

A.Thiên

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/10/24
Chủ đề
1
5
2
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lần sau đi em Quyên nhé. Kỹ năng vuốt lướt bình thường nhưng có những cái tuyệt vời khác. Mình vô Lava 2 lần đều đi bé Quyên, lần 1 OK, lần 2 trên cả tuyệt vời, có kỹ năng phòng the em còn chỉ cho mình luôn. Tuy nhiên phải xem em có tình cảm với bác không. Nhân tiện cho hỏi, có bác nào đi Lava biết tên thật của Quyên là Q... Không

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
526
300
0 ₿

bên Lava này đọc review bên trang kia thấy AE đi cho sờ thoải mái mà ta, vậy ông @Lạc Đời xem lại sao ko dc, do ko đẹp zai dẻo miệng hay ko để cục đô la thần chưởng lên bụng:ami-(40):

mà bé Q này nghe AE khen bưởi to lắm pk bác?:ami-(25):
Tùy nhu cầu từng người, SG vẫn còn nhiều chỗ thư giãn mà hehe:ami-(28):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Massage Hera

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
526
300
0 ₿
phải kèm thêm 1 câu anh tên Điền, đại gia SG , tiền ko thành vấn đề chủ yếu em phải ngoan nha:ami-(3):

• Like

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,244
661
0 ₿
Toàn tiền tip trên trời ở mồm các e ra k à, nó còn kêu có khách rủ e đi ks cho 10tr 1 giờ nữa kìa, k lẻ lại nói a lên web gái gọi cao cấp có 1tr mà đẹp gấp 10 lần e thì kỳ kkk

• Like