Bình Tân Thất vọng với số 20

Lượt xem: 1,247

dâm công tử 199333

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/9/22
Chủ đề
1
11
1
0 ₿
Trả là hôm nay ny về quê thằng bé hí hửng từ sáng tối nay là nhất định phải ghé dbbt vì lâu rồi mới có cơ hội ghé lại hí hửng tưởng hôm nay sẽ được một phen ra trò nhưng ko thằng bé lầm khi đến còn số 09 quen thuộc mà thằng bé ko nghe lễ tân kêu nay có em 20 mới làm ok thằng bé thử luôn và kể từ đó thằng bé đã ăn trái đắng . Khuôn mặt bước vào chắc là do muộn ( mình đi lúc 12h30) nên buồn lắm
Tắm như mẹ tắm con
Trước khi thư gian lau khỏi dầu massa lau thằng bé như quân thù quân hằn
Thư giãn thì đa số dùng tay
Đi massa em kêu làm được 2 năm rồi hôm nay mới qua đây làm mà tiếp khách lại trả hồ hởi gì cả cứ im như thóc vậy trời.....
Một trải nghiệm tệ hại!!!!!!!!

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Nhiều hầm thế nhờ :6onion17:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
chắc số mới nên chưa bắt kịp nhịp tại dubai bình tân, chứ xưa giờ bình tân đi đều ok cả. Review lại 01-09 thử bác

Hoàng Thiên

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
7
54
53
0 ₿
:ami-(20): 09 58 thấy nhiều em quá ngay em mới xui nhỉ thế nên mới phải siêu đẹp thì đi ko thì cũng lựa chọn an toàn

dâm công tử 199333

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/9/22
Chủ đề
1
11
1
0 ₿
Vậy hả bác
Văn tôi ko hay nên cũng kbiet review thế bào ấy nói chung là quá okla

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,627
2,109
25
0 ₿
Lời đầu tiên Massage Dubai Bình Tân xin chân thành xin lỗi Anh về sự việc đáng tiếc lần này. Massage Dubai Bình Tân xin phép được xác minh lại sự việc cùng các nhân viên và bé 20. Sau khi xác minh sự việc, Massage Dubai Bình Tân sẽ có câu trả lời thỏa đáng nhất đến Anh ạ. Sự việc lần này Masage Dubai bình Tân sẽ xử lý triệt để, tuyệt đối không vì lý do chủ quan nào làm ảnh hưởng đến trải nghiệm cũng như quyền lợi của các Quý Anh đã tin tưởng và ủng hộ massage Dubai Bình Tân

• Like
Điểm cảm xúc: Baolog.103 and Lạnh 69 Xii

dâm công tử 199333

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/9/22
Chủ đề
1
11
1
0 ₿
Qua mình cũng có báo vs mây bạn lễ tân rồi đó

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,627
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân đã xác minh sự việc và đã có buổi làm việc nội bộ cùng bạn 20.
Thay mặt bạn 20, massage Dubai Bình Tân gửi đến Anh lời xin lỗi chân thành về sự việc đáng tiếc vừa qua. Dubai Bình Tân đã có hình thức phạt nghiêm khắc với bạn 20 và nếu còn tái diễn bất kỳ lần nào Dubai Bình Tân sẽ buộc thôi việc ngay lập tức. Bạn 20 cũng đã hối lỗi và mong muốn có một cơ hội sửa sai và rèn luyện để hoàn thiện thêm. Mong Anh thông cảm và bỏ qua cho bạn về sự việc đáng tiếc lần này. Đồng thời bạn 20 sẽ được đào tạo lại đến khi nào đạt chuẩn, Dubai Bình Tân sẽ nhờ các Anh trải nghiệm và đánh giá năng lực lại ạ
Massage Dubai Bình Tân đã gửi Anh một món quà nhỏ, thay lời xin lỗi chân thành gửi đến đến Anh, đây cũng là tấm lòng Dubai Bình tân gửi đến Anh vì những lời góp ý chân thật và kịp thời giúp Dubai Bình Tân khắc phục ngay những sơ sót để phục vụ các Anh được tốt hơn. Mong Anh thông cảm và nhận tấm lòng của Dubai Bình Tân ạ
Chúc Anh thật nhiều sức khỏe và cuối tuần vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chuẩn chỉ 1 sự uy tín k hệ nhẹ đây hjhj . Chúc cs và hệ thống cs lun phát triển mạnh mẽ phát đạt hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Long Huỳnh

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Thahy mặt Dubai Bai Bình Tân, Long cảm ơn Anh Lạnh. Dubai Bình Tân và các Mỹ Nhân Ngư cũng rất mong sẽ có cơ hội tiếp kiến và phục vụ Anh Lạnh dùng Gà Ác Tiềm Lục Bảo bên bờ hồ Onsen :ami-(14):

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hjhj chắc là có r đó . Tính mai đi r mà lịch bị sai phải hẹn tuần sau r . Hẹn tuần sau mần con gà ác mới đc kakakka

• Like
Điểm cảm xúc: Long Huỳnh