Tân Bình Thầy dạy và thực hành massage cho bé 11 Savi

Lượt xem: 1,610

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
Bùn quá không đạt taget đi làm vài chai, bia bọt vào người rồi anh em bàn tán massage, karaoke sau khi bàn xong chốt là đi massage, địa điểm Savi, đến nơi gửi xe, đi vào quầy gặp bé lê tân làm thủ tục, mình đi 3 người chọn tới chọn lui 2 ông bạn chọn 05 và 88, mình chốt bé 11, dáng cao, body hơi bị đẹp, face cũng kute, trẻ teen

Đánh giá chung: dáng tầm hơn 1m6 vì mình 1m6 rồi, bé đứng hơn mình tý, nói chuyện nhẹ nhàng
V1: to real bóp mềm, sướng sướng
V2: eo thon, ôm như NYC, ko lipit
V3: mông to chắc khỏe
V4: nước nôi thì khỏi phải bàn

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, ngồi tâm sự được biết bé mới vào nghề không lâu, hèn gì thấy bé còn ngại ngại, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé nhiệt tình nên chìu theo mình, mình thấy bé kinh nghiệm cũng còn hơi yếu, có một vài cái mình phải chỉ bé, mình cũng nhường thế chủ động cho bé xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi xuống bụng, cái bé ngậm thằng em rồi, kinh nghiệm bé còn yếu nên mình cũng nói bé qua giường đi, rộng rãi làm thoải mái hơn.

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ bài, lực cũng vừa đủ, so với mình thì lực phải mạnh hơn mới thấm được

Mass thái: bé cũng tiếp thu và nghe lời mình chỉ, đường lưỡi lúc này nhuần nhiễn hơn, lả lướt hơn không còn bị khận, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn... xong rồi cũng lật lại và bắt đầu dùng ngực trườn thái tới lui, dùng ngực kẹp xúc xích, chắc có mấy chị chỉ bài nên skill này cũng ổn vì ngực to, tiếp đường lưỡi dần dần e đưa lưỡi về thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên, trườn nuru v4 cạ cũng đã và nhiệt lắm anh em, chắc lúc này bé cũng hứng, và mình cũng bắt đầu không quên được cặp bưởi của bé bú miết.... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa mình out, đúng là kinh nghiệm chưa có mình out cái bé giựt mình, hihihi.

Nói chung hôm nay mình làm thầy giáo 1 ngày, cũng thú vị khi gặp những trường họp này, xem như 1 kỷ niệm đáng nhớ.
Anh em có gặp bé thì chỉ bảo thêm

Tic 800k còn 500k (code camapro)
Tip bằng vé

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
bỏ nghề hồ đi thầy, thấy thầy dạy nghề massage cũng hợp đó thầy

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
kinh nghiệm ít nhưng đẹp và chịu làm là được, thầy Lộc chỉ bảo chắc bé cũng mau lên tay nghề

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Lộc phụ Hồ đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: leesin2017

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
cảm ơn anh đã có bài viết cho bé 11 ạ, bé còn non nên cần các anh chỉ bảo nhiều ạ