Q.1 Thế là hết được đi khám phá rồi mấy bác.

Lượt xem: 1,208

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
41
35
0 ₿
Chuyện là cũng lướt mấy topic về việc kết dính với mấy bé bên massage, lúc đầu tui chỉ nghỉ do cảm xúc xác thịt được gần gủi với sự thiếu cảm giác tương tác hoặc do thời điểm đó mình đang bị hụt hẩn rồi một cơn gió nào lùa đến chiếm trọn cảm xúc, túm lại là chỉ một chút sét đánh nên yêu. Mà khách quan cho mấy thì cũng đến lượt tui, tui như có duyên với số 18 từ lúc đi học đến lúc đi làm, không là số thứ tự thì đến số bàn số phòng đều vậy mà cứ là số đó sẽ là giữ được lâu nhất như là số may mắn . Nay ghé dubai 41 đang ngồi lướt ipad tự nhiên trong đầu bộc lên gọi số 18 chưa biết có trên máy hay không mà pv báo bé đang trống, làm tình cơ thành trúng .

Tui nghỉ đã là số may mắn thì chắc chắn may, sẽ gặp bé nhiệt tình giúp tui thư giản cho sảng khoái rồi về xem như khám phá một số mới, nhưng không. Từ lúc bé bước vào tui nhứ thấy một sự rất là GẦN. Chưa chào hỏi chưa va vào nhau chi là ánh nhìn mà với cái lý trí ấy cái sự "sáng suốt" trước kia như bay mất đi đâu rồi, đầu óc chả còn 1 câu nào để gọi là tán gái hay dìu dắt mà toàn là đợi em cạy miệng ra nói. Em đưa tui ra ghế ngồi lau người rồi đưa nước tất cả tui chỉ có mỗi việc đưa mắt nhìn theo em, khiến đôi lúc em cũng ngại ngại. Tui quyết dùng hành động , ôm em lại hôn lấy em rồi cứ ôm chặt lấy em như một con gấu bông yêu thích , em ngồi đẩy đưa vỗ vỗ vuốt ve tui thời gian như dừng lại, tui như từng bước vượt qua cơn mê và cùng em bước vào bồn tắm. Trời ngoài mưa lạnh bao nhiêu vào bồn là chỉ muốn ngồi luôn không muốn ra bấy nhiêu, vừa ấm của nước , vừa ấm của em , từ kỳ cọ tắm gội đến lúc em dùng cặp cam lai căn mọng trườn lên và đôi tay em len lõi khắp chốn tui phê pha tê tai cơ thể như đang muốn nổ tung và em đã hạ hỏa cho tui bằng chiếc miệng em ngậm lấy ngọn núi lữa sắp phun trào, cứ từng lúc từng lúc khi bao tích tụ đã không thể kềm nén nổi tui được trở lại cái cảm giác sung sướng bắn tung tóe. thiệt tình đã lâu chưa được lại cảm giác như thế này. Lúc này tui chỉ muốn tắm rữa xong rồi nằm nghỉ tý rồi về là đã quá hài lòng. Nhưng ở dubai thì dù sường cũng phải sướng đến nóc.

Lần 2 cùng em trên chiếc giường . Vừa lên người tui đã rệu rã nằm cho em xoa bóp và sau đó như vô thức tui ôm lấy em một hồi trong cảm giác sung sướng , hôn em , thưởng thức cặp ngực căng mọng chiếc bụng thon thả và cô bé hàu nó ôi nước nôi mà tui húp thiệt là đã , sau hồi em để tui được nếm cảm giác thì đến em bắt đầu quần lấy tui, em trả bài lại tất cả skill tui vừa làm mà em học 1 mà làm 10 lân, cảm giác con gái nó mút rồi bú phải gọi sướng vl đến lúc cả 2 trao nhau thế 69 thì sung sướng lên gấp bội, tui được bắn thêm 1 lần ngoài khả năng mình hình dung. không biết em có bơm tinh vào không mà sao tui còn dữ thần vậy . Kết thúc với lần sung sướng này tui được em đưa vào tiếp cơn mê nằm gồi đầu em xoa bóp đầu một lúc rồi em đưa tui ra tắm lại ngồi tâm sự với tui. Bao đều về em tui chả nhớ chỉ nhớ cảm xúc bên em là chính. Chắc đã hết duyên với việc khám phá rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác tìm được được chân của mình .. Chúc bác ngày mới vui vẻ ạ

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
49
51
0 ₿
Biết đâu bất ngờ bác à, dubai dễ dính chân ái lắm.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá