Điệp Vụ Q.10 Thế nào là cùng pha, lệch pha cùng 06

Lượt xem: 1,235

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
245
212
34
5 ₿
Chào các anh em.

Vào một buổi sáng vừa đi công tác trở về SG, mình quyết định ghé Hasu để phục hồi sức khỏe và thư giãn nhẹ nhẹ. Tuy nhiên, cuộc đời không bao giờ bằng phẳng, Hasu chọn cho mình 1 bé mới vào; với tay nghề khỏe vừa vừa, mệt thì quá chán, đụng chạm cũng không (khi nào rãnh mình sẽ review chi tiết ở bài khác). Thư giãn HJ mà cứ lệch pha, thằng nhỏ phụt lên thì ẻm lại kéo thằng nhỏ xuống, cảm giác khó chịu. Thôi không bàn Hasu tại topic này.

Mình chán nản, quyết định thử vận may 1 lần nữa. Inbox nhận điệp vụ bác Lục tại Q10, Q11. Trong lòng sẽ nghĩ là được PA, , bla bla, nhưng con số bác Lục cho là Hawaii. Okie. Thẳng tiến luôn xem thế nào.

Đây là lần thứ 4 mình ghé Hawaii (1 lần code của Dory và 3 lần tự nguyện cùng SBD 35), nhưng lần này khác, số 35 đã không còn. Em ấy đã theo con đường DJ, dancer :(. Thôi, xui rồi, đành nhắm mắt chọn 06. Đánh giá sơ bộ cho anh em nào muốn nhanh gọn lẹ:
  1. CSVC: vẫn như ngày nào, ổn áp, thơm tho, sạch sẽ.Giường to, êm
  2. SBD 06 - Face: có tiêm filler chỗ cằm, mặt cũng ổn. 7/10
  3. V1: cam thôi 7/10
  4. V2: cân đối 8/10
  5. V3: hmm, cũng thường thường 7/10
  6. V4: hơi xuống cấp 6/10
Vì đi tới Hawaii dưới cơn mưa nên vào tới phòng là mình chui vào phòng xông. Máy hơi yếu nên xông không phê lắm, xông khô cũng thế. Xông tầm 5 phút thì bé vào, thấp thoáng bóng dáng cao ráo làm mình cũng rạo rực lao ra khỏi phòng xông. Sau màn chào hỏi thăm, kinh nghiệm chiến trường của em ấy thì mới biết được là em đã từng làm tại Hà Nội với vài năm kinh nghiệm. Hai đứa dắt nhau vào bồn tắm, mình thì khá mệt do vừa phụt bên Hasu, vừa dầm mưa tới nên chủ yếu nằm ngửa mặt lên trời hưởng thụ dòng nước ấm. Em làm khá hời hợt, qua loa, nên mình tự chủ động nói "Em làm gói cơ bản à, anh không thích cơ bản đâu, full cho anh". Như một mật mã "FULL", mình như biến thành vị hoàng đế còn em như hóa thân vào một tà dữ. Em chà chà, vuốt vuốt lưng mình, xoe xoe đầu ti, cạp cạp lỗ tai :))))))) còn thằng nhỏ thì được em ôm ấp trọn lòng bàn tay. Chưa dừng ở đó, em xoay người lại, để lộ V4 đập vào mặt mình như 1 lời khiêu khích. Thế là mình nhanh trí đáp trả, tuy nhiên, vì V4 đối với mình ko đẹp lắm nên mình cũng từ tốn...1 ngón khá dễ dàng, okiee, thêm tiếp 2 ngón. kkk. Cũng ổn, định lên 3 nhưng thôi, không hấp dẫn lắm. Âm thanh JAV của em khá yếu, không lấn át nổi tiếng nước chảy nên mình tự "rên" thêm cho có phần sống động.
Sau 1 hồi vật lộn, em ấy nói "Sao thằng nhỏ a nó đen thui rồi", mình trả lời "Em hiểu rồi đó, triển luôn em, còn chờ gì nữa". Em tuân lệnh vị vua 90 phút của mình, sà tới, ngậm đầu thằng nhỏ không cho nó thở. Em có đi lưỡi nhẹ trong quá trình BJ và điều gì tới cũng tới. Mình cong lưng, cong chưng, ưỡng ngực lên và phụt 1 phát, em nhấc lên 1 phát rồi em nhấn nhẹ, mình ngưng nhẹ và em vuốt lên, thằng nhỏ cũng phụt lên. ĐÓ LÀ CÙNG PHA đó anh em. Còn lệch pha thì như bé HASU đó, chán lắm. Sự cùng pha của em làm mình không ngừng làm 4 phát, à không, 5 phát phụt liên tục. Phát cuối, em gom gọn gàng, không chừa 1 sinh linh nào sót lại.
Sau màn chinh chiến trong bồn thì mình ra nằm thưởng thức bài khỏe. Em đi khỏe khá yếu, massage đầu chưa biết nhấn nhá, nhưng được cái đều tay. Em làm không đủ lực và cứ đều đều trong khi mình đang đuối sức. Thế là, mình chiềm trong giấc ngủ. Và khi thức giấc, mình và em ấy vẫn trong trạng thái "trần truồng" và rất may, không giống trong phim. Không có chuyện gì xảy ra giữa mình và em ấy. Tuy nhiên, điều hơi tiếc là mình không thưởng thức được màn NURU. (nhớ màn NURU của 35 quá :((((
Sau khi thức dậy, mình được em ấy tắm rửa, lau, mặc đồ rồi trả tiền về thôi. Xin lỗi anh em vì mình chưa đánh giá được hết màn chinh chiến trên giường. Lần sau, có phụt trong bồn rồi thì em sẽ cố gắng làm thêm 1 shot trên giường để có cái mà kể cho anh em nghe.

À quên, ở đây có mì trứng nha anh em nhưng theo đánh giá là không có gì ngon cả, anh em có thể bỏ qua không thử vì không có gì đặc biệt.
Tổng kết:
TIC: bác Lục giao phó nhiệm vụ
TIP: 1tr200
Locker = Giữ xe = 0 đồng (đã hứa với 2 bạn này là lần sau sẽ cho bù do hết tiền lẻ rồi :(((

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bác ơi, Bé 35 h làm DJ hay Dancer vậy bác...:cuteonion39:

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,560
1,127
38 ₿
=]]] thằng nhỏ đen thui vì đã bọc HAKI vũ trang :3onion29: fan one piece sẽ hiểu