Q.1 Thêm số thêm sướng

Lượt xem: 812

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Lại một tuần nữa đi xuống đồng nike giao hàng với ku em, nay nó khác lắm rồi ngồi xe cứ lên *** ngắm mấy em dubai mãi, may là nó phụ chứ mà nó lái chắc cho 2 anh em đi đu đưa luôn không chừng. Cũng ngồi gạ gẫm tu từ sg - dn rồi dn - sg cuối cùng cũng phải chiều thằng ku hư hỏng của 2 anh em một chuyến vậy. Vẫn đặt phòng rồi đến đi quay số mà lần này có vẻ hơi hứng lên tăng thêm 1 số để thử nhân phẩm và chốt 79 lên phòng .

Theo chân pv vào thang máy lần này tui với ku em chung 1 dãy và rồi 2 đứa bước vào 2 không gian. Tui thì mệt người nằm ra luôn một hồi em vào. Nhìn cái dáng em tui khoái khoái, vừa với vòng tay tui, tự nhiên tỉnh hẳn ngồi nói chuyện với em. Cảm giác nó nhẹ nhàng với em là có cả thế giới hay sao mà tui khoái đây này. Thay đồ ra và vào tắm tiên với em thôi.

Tắm tiên mà cảm giác trở về tuổi thơ cùng em, chiếc bồn khá là rộng đủ 2 đứa nằm vào còn dư để em có thể trườn lên xuống tui tranh thủ sờ bóp cặp mông cùng cặp ngực tuyệt vời của em, vừa mân mê khám phá khe suối trong khi em mệt mài chăm sóc thằng nhóc bằng chiếc miệng đầy kinh nghiệm của em , em mút nhè nhẹ từ đầu khấc đến cả thằng nhóc tê tái , nguyên ngày dài chạy xe mà giờ được nằm thả mình tận hưởng cảm giác em chăm sóc thế còn gì bằng. Đang phê phê em giật nòng phát làm tui xã được phát đầu nó tê tê.

Massage khỏe em làm ổn cực kỳ, đấm bóp xong có đá nóng chà ấm ấm người . Làm một hồi tầm 20ph em chuyển phần du lịch thái lan. Từ cảm giác nhẹ nhàng của là nước đến cặp ngực mềm mại em trườn lên trượt xuống từ trên xuống dưới đến khi xoay lại với mà nuru trong tiếng rên khe khẻ của em khi cạ cô bé làm tui nứng nưng nưng lên ôm lấy em hôn rồi miệng thì bú tay thì bóp tay sờ khám phá khe suối em, cảm giác như điên dại tận hưởng một lúc em xoay lại để đổi thế cho tui tiếp tục húp tiếp, ui nó phê tê , cô bé em nước nôi cứ làm tui thêm hứng phấn lúc 69 mà vét vét để rồi lần nữa được out một tràn phê pha . Nằm lúc này chỉ thở và thở nó đã làm sao. Cao trào cứ làm tui nhớ đền giờ vẫn phê. Nghỉ lại đi dubai cứ thế mà nó sướng phết.
Tranh thủ xuống làm tô mỳ lấy sức rồi thằng em cũng xuống 2 anh em thanh toán xong về. Nó thì hí hửng đòi lần tới đi luôn 2 suất cho đã.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng... chúc huynh ngày mới vui vẻ:2onion35: