Tôi&Em - Theo em đến khi nào em có được hạnh phúc cho dù không có anh trong đó ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Theo em đến khi nào em có được hạnh phúc cho dù không có anh trong đó !

Lượt xem: 505

Apolycase

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/24
Chủ đề
4
13
20
Tân Phú
0 ₿
Cũng đã hơn một năm từ ngày tôi quen biết người con gái ấy ! Em có một vẻ ngoài xinh xắn đáng yêu và lúc nào cũng tươi cười , nhưng ẩn sau đó là cả một cuộc đời không mấy được vui ! Mặc dù tôi là khách em ấy chỉ là nhân viên nhưng lúc nào tôi cũng xem em ấy như một người bạn hoặc người yêu ( dù rằng điều đó khó thành sự thật )
Ngày đó khi còn ở gần nhau thì chúng tôi gặp nhau cũng nhiều ! Ngoài những lúc ở nơi làm thì chúng tôi cũng đi chơi , đi xem phim , ăn uống được vài lần ! Đó là khoảng thời gian mà tôi vui nhất sau nhiều biến cố đău thương ! Em cho tôi một cảm giác đầy sự yêu thương , mặc dù tôi biết cũng có vài người thích em giống như tôi ! Tôi cũng đã từng ngỏ ý với em nhưng em từ chối ( chắc do mình già với xấu :6onion34: ) , nhưng chưa bao giờ tôi từ bỏ ý định theo đuổi em !
Bây giờ em lại chuyển đến một nơi cách tôi tới hơn 10 cây số , vì quá nhớ thương em mà tôi ăn ngủ không yên để rồi tôi cũng ghé thăm em được 1 lần ! Cảm giác của lần đó khiến tôi không sao tả nổi , mặc dù để làm vậy thì cũng hơi mệt mỏi vì đi gần 30 cây số trong đêm tới sáng để được gặp em ! Có thể đây là cái duyên cũng là cái nợ với em !
Tôi viết ra những dòng này hôm nay là để chia sẽ với anh em cho nhẹ nỗi lòng ! Hy vọng sau cơn mưa trời lại sáng , một ngày nào đó tôi sẽ có được câu đồng ý từ em ! Hay thậm chí là em báo tin có người yêu em hơn tôi cũng không sao cả ! Vì với anh chỉ cần " em hạnh phúc là anh an lòng "
Cám ơn anh em đã chịu khó tốn chút thời gian để đọc những dòng tâm sự này !

Duyprok

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
3
48
15
0 ₿
buồn cho a trai Làm thế khổ anh thêm á
Bản lĩnh lên anh đến kiểu nào đi kiểu đó

Vì em xinh nên nhiều người theo đuổi
Anh nhìn lại mình
Rồi lui thủi bước về sau

Em thấy sau cơn mua trời chưa chắc đã sáng
Luy ai rồi khó mà quên

Alester

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
19/2/22
Chủ đề
21
375
114
HCM
0 ₿
Đồng cảm cùng bác, có duyen nợ sẻ đến với nhau, chúc bác có dc tình yêu thuộc về mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Apolycase

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Chà bác nặng tình quá, mong bác trải nghiệm thêm để tự mình nhìn thấy con đường mình phải đi phía trước :cuteonion7:

Apolycase

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/24
Chủ đề
4
13
20
Tân Phú
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,138
0 ₿
Còn duyên thì xa mấy cũng sẽ còn gặp, hết duyên thì cho dù ở gần nhau cũng ko gặp đc

• Like
Điểm cảm xúc: Duyprok