Bình Tân Thị tẩm em bé 68 dễ thương.

Lượt xem: 1,425

Mr. Nghia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
2/2/21
Chủ đề
2
141
32
0 ₿
hello các ae đồng dam. mấy nay không có thời gian lên bài mà mấy ae đồn Nghĩa lên núi ở ẩn, buồn thiệt sự. vẫn là chiếc con wave củ phi thẳng về ngồi nhà thân quen dubai. Tới làm thủ tục rồi lên phòng luôn vì có gọi đặt trước em 68 tháy ae rv nhìu quá, xem bài của lão DUYỆT rv đọc lứng thật sự.

Lên phòng tính vào xông hơi mà nay đi buổi trưa nóng quá, theo ngồi đợi em xem tướng tá như nào. đang mãi mê check tin nhấn thì nghe tiếng gõ cửa bước vào. ôi thôi tướng tá đúng quả thật như người mẫu, xem lại mình như con của em vậy đó. ngồi nói chuyện với em 1 xíu thì mới biết điểm mạnh của em là tài lấy lòng khách hàng, từ câu nói đến giọng nói đều hay, người gì đâu mà dễ thương. hỏi ra thì em mới 2k5 ui lại bé trẻ thơ trong lòng Nghĩa rồi, chỉ muốn ngồi nói chuyện đến hết giờ thôi không nỡ làm với ẻm, mà vậy thì thằng em nó biểu tình.hichic

Em dắt vào bồn để thị tẩm xem thân hình nuột nà kiến tôi phải thèm thuồn nãy giờ, ôm chằm lấy cơ thể em bú liếm 1 cách nhiệt tình mà quên đi những tiếng ren rỉ của em. thật vô lễ mà có vẻ em cứ khoái khoái truòng lên trường xuống thằng em. chỉ muốn cho vào luôn.haha. kết thúc màng tắm bằng việc kì cọ sạch sẻ cho cả 2 để lên núi lâm trận à nhầm lên giường.

phần massage khẻo: phần này cũng không để tâm lắm chủ yếu ae thích phần nào thì cũng biết rồi đó. em massage đầy đủ các phần, à ẻm có cái chiêu ober xương khớp đã lắm. nên thử nha ae, lm cái khoẻ ra liền làm tới đâu khoẻ mà phê tới đó.

Trong lúc massage lâu lâu trường lên ghé xác môi lên hun cái nhẹ nhàng khúc nào làm càng thích bé hơn. Tới phần mà tui mong chờ nhất là phần trường bằng biếm của ẻm ta nói cảm giác như đang cho vào trong, em nhịp nhàng lên xuống anh cố tìm lấy điểm tựa là cặp cam việt mà bóp lấy. tướng cao quá làm nghĩa với theo mỏi cổ muốn chết hà. kết thúc bằng những cái riết bằng miệng của ẻm quẩn lấy thằng em như hút ống hút chịu không nỗi với cái trò này mà out thẳng ra luôn. Nghĩa thích mấy em bạo bạo mà nay đi em này thích quá trời nhẹ nhàn cuốn hút tình cảm lâu lâu đổi gu đúng đã ae nào thích gu như vậy đi em này là chuẩn luôn.

đánh giá tổng quan về em này face dễ thương, tướng tá cao ráo nuột nà vòng 1 hệ cam vừa tay nha ae.
cảm ơn ae đã đọc bài. chúc ae có nhiều sự lựa chọn hài lòng về sự trãi nhiệm của mình. nay k có bị con gấu ở nhà gọi nên thư giản thỏi mái không như lần trước làm cục hứng:5onion22:

Hoangzu

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/12/20
Chủ đề
0
45
6
0 ₿
Thớt k chơi hệ doggy hay sao k thấy đề cập quả mông em ấy nhỉ :ami-(2):