Gò Vấp Thiên kim tiểu thư 10 Nhà Dubai

Lượt xem: 806

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,258
1,853
31
0 ₿
Phải tranh thủ lúc tình còn chưa phai và tinh còn chưa khô để viết quyển Nhật ký đời Súng chia sẻ vài dòng tâm sự với các bác. Súng đã từng trải qua rất nhiều mối tình với các bé cưng, dính với bé cũng có, Súng luôn tin vào con mắt thẩm mỹ yêu cái đẹp của mình. Súng chết với tấm hình cô gái mảnh mai với đường cong chữ S hút mắt say đắm lòng người trong chiếc yếm nâu, vô cùng dịu dáng thướt tha:cuteonion6:. Nó làm trái tim Súng dao động từng đợt và khắc khoải không nguôi, như cái lần mà Súng gặp cô Tấm 59 Windy. Chờ đợi để gặp được em, người con gái với nét đẹp tha thướt như thiên kim tiểu thư. Và rồi…cái ngày định mệnh ấy cũng đến, định mệnh dẫn dắt Đội Sáng Tú đến vinh quang và cũng dẫn dắt Súng đến Dubai GV để gặp bé. Số 10 tròn trịa không hơn không kém.

Bước vào căn phòng tổ chim quen thuộc, Súng cảm thấy tự tin hơn như trở về mái ấm, nơi mà tình yêu nồng nàn sẽ đưa Súng lên đến đỉnh phù vân. Phòng ốc Dubai vẫn phải nói là chuẩn chỉnh trong hệ thống, xông khô xông ướt đầy đủ, nhà vệ sinh riêng cùng thiết bị toilet “xịn mịn”, bồn sục rộng, gương phản chiếu trên tường-món này khá hay lát Súng sẽ kể sau:ami-(10): Đặc biệt là chiếc giường tròn tổ chim rộng rãi êm ái, sẵn sàng cho mọi cuộc chơi.

Em bước vào phòng cùng lời chào đon đả “Em chào anh Súng, vậy ra đây là anh Súng hả???” Hok lẽ Súng phải tuột quần ra chứng minh cho em sao :ami-(47): Nét bẽn lẽn cùng chiếc răng khểnh xinh xắn làm Súng động lòng phàm tức thì. Em nhẹ nhàng ngồi trên thành ghế, một tay đút từng tép bưởi cho Súng, vừa trò chuyện hỏi thăm. Súng bàng hoàng khi em phá lên cười mỗi lúc Súng khen em, nét dịu dàng đâu cả rồi:ami-(22):Lúc này chỉ thấy một ddcn chính hiệu, báo hiệu một đêm mặn nồng mưa gió bão bùng. Súng giúp em nude từng món đồ trên người, chiếc áo sơ mi trắng mỏng tang rơi nhẹ làm lộ ra đôi gò bồng đảo căng tràn, chiếc váy đen và quần lót lọt khe cũng theo đó ra đi, chỉ còn lại em với thân hình vệ nữ nguyên thủy, cong cớn và trần trụi nhất. Súng cũng vậy, khỏi phải bàn.

Thiên thần sa ngã

Súng ngã vào tâm hồn to đẹp của em mà bú mút như một đứa trẻ khao khát tình thương, trong lúc em vừa gội đầu vừa rên lên “Anh Súng làm em sướng quá”, Súng chỉ biết đáp lại em bằng nụ hôn, rồi cùng lao vào nhau trong cuộc tình ướt đẫm. Mỗi phút giây qua đi là từng xentimet trên cơ thể đều được tận tình khám phá, kích thích nhau mỗi khi có thể. Bé thoa đều xà bông vào người để tạo bọt rồi dùng cả tấm thân vũ khí trần trụi ấy mà áp vào Súng, ngực chạm ngực, ngực kẹp xúc xích mà tuốt mà lướt, mà nút hai núm vú của Súng. Như chưa thỏa mãn cơn khát tình, em bắt Súng chống hay tay xuống đáy bồn và nhổm hông cao lên để có thể ngậm trọn 2 hòn long nhãn nóng ấm, bé vừa nút vừa tự xoa ngực mình, rồi cùng đến cây dùi cui cứng cáp cũng được bé ngậm trọn. Bé gần như đẩy cả cây hàng của Súng vào sâu trong cuống họng, Súng có thể cảm nhận độ nóng ấm trong miệng em. Chiến thần BJ là đây :2onion18:Súng đứng lên nhìn bé đang chăm sóc cây hàng của mình theo từng nhịp đẩy qua tấm gương phản chiếu, tay vẫn ôm lấy gương mặt xinh đẹp của bé, thật không còn gì phiêu diêu bằng. Súng ngồi xuống nút lấy đầu ti săn cứng của bé, tay móc điểm G và liên tục kích thích, bé quằn quại và rên lên vang vọng cả phòng “Anh Súng làm em sướng quá. Anh ơi móc nữa đi”. Hai tay Súng đã ngập đầy dâm thủy của em lúc nào không hay.

Bản năng gốc

Khi đã bước lên chiếc giường, em gần như giải phóng 100% bản năng nguyên thủy, hoang dã nhất của mình. Súng lại đặt em nằm ngửa ra để tận mắt chứng kiến cây côn thịt 18cm của Súng dũng mãnh thế nào. Em chỉ nhẹ nhàng thoa dầu nuru và kẹp giữa đôi bờ ngực và ép lại. Súng tận tình đẩy, nửa thân trên vẫn xoay ngược về cô bé để tiếp tục kích thích, càng day em càng ra. “Anh Súng ơi, em lại ra nữa. Em mệt quá!” Súng đánh phải ngưng để em ngồi dậy, tiếp tục màn kẹp xúc xích với tư thế đứng, càng đẩy càng sung. Súng rút cây hàng ra để quệt lên đôi má hồng của em, để em cảm nhận rõ độ nóng của nó. Em đáp lại bằng màn oral *** điệu nghệ, chiếc lưỡi ma quái của em quấn lấy cậu nhỏ mà xoắn, Súng dù không muốn cũng phải rên lên tán thưởng. Em vẫn ngậm thật sâu, Súng vẫn đẩy mông để cây hàng vào lút cán, hay ngón tay vẫn vê đầu ti, CIA rất êm. Em vẫn ngậm sâu không hề buông ra, vẫn tiếp tục nút say mê gần 3 phút. Bản năng hoang dã và kỹ năng điêu luyện, đó chính là em.

Đôi nét về bé 10 mà Súng có thể cảm nhận rõ:

-Người con gái xứ Nghệ xinh xắn, nhiệt tình, chịu khó, skill đỉnh

-V1 đã can thiệp còn hôi cứng nhưng form đẹp

-V2 thon gọn, ôm ấm sướng

-V3 căng tròn, bóp đầm tay, xoa mát

-V4 nước nôi tràn bờ đê, damdang

À, mà phải cảm ơn anh em đã tiếp đón Súng quá nhiệt tình. Tô mì bò rau trụng ấm lòng chiến sĩ những ngày mưa hành quân qua chiến trường Dubai khắc nghiệt máu lửa. Súng sẽ quay lại…chắc chắn!

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
102
1,187
494
0 ₿
Anh viết chân thật, sống động thế thì các member đọc sao chịu nổi :ami-(25): . Dubai cảm ơn anh và hẹn ngày tái ngộ ạ!

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Thich Phong Sinh

Trung Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
29
575
713
Sài Gòn
1 ₿