Q.1 Thỏa mãn,hài lòng cùng em 08 queen (XSOL)

Lượt xem: 1,258

Manhho30

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/4/21
Chủ đề
4
62
9
0 ₿
Có 1 ma lực hấp dẫn từ queen hay sao ấy các bác, cả 2 lần event đều đến được với queen. Thế là nhận được tin của ad là liên lạc cơ sở đặt số liền, 5 phút tư vấn được em 08.

Không chần chừ, sắp xếp công việc 2g đến với cơ sở ngay lập tức; chất lượng là khỏi phải bàn nữa; nhanh gọn lẹ các bác, vừa ngồi xuống được 5p đã chuẩn bị xong phòng onsen cho mình (cơ sở quá tuyệt từ khâu tư vấn tới dịch vụ).

Lên đến phòng, xông ướt tầm 2p đã chui ra (ko phải vì nóng chịu ko nổi), mà vì em đã vào ,Nhìn em qua tấm kính cùng với lời kể của em lễ tân thì ôi thôi 2 chữ "chuẩn",vừa nhìn thui thằng "em" chào cờ thẵng đứng,hic hic.từ góc nhìn của em nha (tuyệt phẩm của Vĩnh Long):
V1: 9Đ
V2: 9Đ (CAM MỸ ) BÓP PHÊ, BAO NGỘP
V3: CHUẨN, 9Đ
V4: 9Đ, Cắt tỉa gọn gàng, vùng cỏ non chớm nở,có lipid vừa đủ, khoảng này thằng nhỏ mà được vào là chỉ có muốn nằm trong đó luôn thui hihi
Phần tắm bồn: quá ư khỏi chê, chỉ có tê với phê, như người mẹ chăm sóc con kaka, kỹ càng, đặc biệt em rất hiểu ý khi nghịch thằng nhỏ, tôi chỉ biết nằm hưởng thụ.
- Phần mass khỏe:
Em đi đủ các bài, vừa đủ, chuẩn quốc gia iso 9001
- Phần mass mệt: quan trọng đây ^^!
Em làm tôi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, mỗi đường lưỡi của em đi đến đâu chắc cú tuyệt cú mèo đến đó, chỉ biết than trời với em thui, cả phần chà ti cũng vậy, 2 lần như vậy như có luồng điện 220v lướt qua, ko chết người nhưng phê cả toàn thân, như bị điểm huyệt hihi. Trong lúc sv tôi và em cũng ko ngừng bắt chuyện với vui vẻ (em rất ư dễ thương, em rất thích nhẹ nhàng, ko vội vã, hối hả),Sau 1 hồi vật lộn cùng em cũng đến hồi 69 cùng nhau, cũng tầm 15p cũng phải chịu trận với em trong sung sướng, em vắt tôi sạch sẽ ko 1 giọt xót lại, tôi cũng được em khen quá trời kaka( em khen anh khỏe ghê, làm cho em cũng sướng theo)
Kết thúc cuộc chơi, em tắm táp lại cho tôi kỹ càng rồi cùng dắt tay ra về.
Thiệt hại:
Tick= code onsen XSOL
TIP 800
Đã hứa với em lần gần sẽ gặp em lại lần nữa để hàn huyên nhiều hơn.
Cảm ơn bác @Lion( . )( . )King cùng cơ sở đã tài trợ code.
Thân ái và kết đoàn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác 08 thì là 1 siêu phẩm bên cạnh 69 rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Manhho30

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Queen cảm ơn anh đã đến cơ sở và có những phút giây thoải mái bên bé 08 ạ. Bé là một trong những số hot tại cơ sở ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Manhho30