Điệp Vụ Bình Tân Thỏa mãn với gái xinh tại Ruby

Lượt xem: 1,764

Anh Tân Ra Tay

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
18/11/20
Chủ đề
24
148
93
34
Quận bình tân
0 ₿
Nhiều ngày tham gia gameshow mòn mỏi mà số nó xui ko được trúng. Nghĩ đến chương trình Điệp vụ liền inbox đăng ký anh Lục. May mắn nhận được nhiệm vụ tại Ruby từ anh.
Tan làm về xách còn chiến mã vội vã đến massage Ruby. Vẫn là cách phục vụ niềm nỡ của các bạn locker tại đây cảm giác rất thoải mái ko bị gò bó. Làm xong mọi thủ tục book bé 28 và lên nhận phòng thì lần này phòng rất rộng và sang trọng. Từ vật chất đến đèn đóm ko thiếu thứ gì. Vào xông hơi được vài phút thì bé vào gõ cửa, mình cũng ráng nghía mắt ra từ khe cửa phòng xông hơi thì đập vào mắt là nụ cười xinh như thiên thần ngỡ như lạc vào thiên đường. Vội vã bước ra khỏi phòng xông hơi để gặp bé mặc dù mình muốn xông hơi lâu hơn chút nữa.
Bước ra khỏi phòng xông thì bé tắt máy lạnh và lau giúp mồ hôi trên cơ thể mình ko quên cọ vào thằng ku nữa haizzzz tê chữ ê kéo dài. Cộng điểm cho phần tinh tế của bé.
Bắt đầu bé lột đồ và bước vào bồn tắm cùng mình, bồn nước ruby rất rộng có thể vật nhau thoải mái kaka. Bé tắm rửa rất nhẹ nhàng và kỹ cho mình và cậu nhỏ, bé bắt đầu dạo đầu với màn đi lưỡi hái bắp đùi rồi đến hai viên bị, bé bị nhịp nhàng trong bồn kèm theo tiếng rên như phim JAV vậy. Bé rất tâm lý muốn để màn chính trên giường nên chỉ khởi động cho nóng.
Bước ra khỏi bồn bé bắt đầu massage đầu, tay chân, bé hỏi hang rất tận tình mình đau nhức chỗ nào bé massage kỹ chỗ đó, lúc này chỉ biết nói nhức mỏi thằng em thôi emmm ơi kaka.
Bé bắt đầu đi đường Thái với cặp cam Việt real chất lượng cao khắp người. Bé mút từ chân đến tai thật tê tái, bé bắt đầu xoay người lại để mình khám phá v4 thật non và tươi. Bé BJ 100% nhịp nhàng mình thì một tay v4 một tay V1 ôi thật tham lam, cái giá phải trả cho sự tham lam là out ra nhanh trong sung sướng kaka.
Xong hiệp bé giúp tắm rửa lại và ngồi lại ăn trái cây và tâm sự cùng bé. Một phần cũng ko muốn về vì bé quá xinh nhưng cuộc vui nào cũng tan đành phải hẹn gặp bé một ngày gần nhất có lúa.
Đánh giá về bé 28: xinh, cười như thiên thần
V1: 9.5/10
V2. 9/10
V3: 9.5/10
V4 : ae trải nghiệm nhé kaka.
Về thái độ phục vụ bé 28 vui vẻ, tình tế.
Cơ sở vật chất tốt.
Nhân viên tươi cười, nhiệt tình.
Tic = code
Tip = tic.
Locker 50k
Sẽ đến ủng hộ Ruby trong thời gian gần nhất. Ko quên cảm ơn nhà tài trợ anh Lục.

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby xin chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ bé… Cảm ơn bác đã chia sẻ buỏi trải nghiệm hài lòng cùng bé 28.
Ruby mong sớm được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!