Cần Thơ Thoải mái với tình đầu số 11

Lượt xem: 1,231

hungoki

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/22
Chủ đề
2
6
5
0 ₿
Chào các anh em, cũng đã rất lâu rồi mới có dịp lên vùng đất Cần Thơ gạo trắng nước trong, thằng anh nhìn cảnh sinh tình thì thằng em cũng bất bình đòi giải phóng, thế là 6h chiều bắt Grab phi ngay đến vùng đất Dubai hoa lệ, mà Dubai này thì toàn nước là nước chứ méo có cát, hehehe.

Đến tiệm thì được em lễ tân đón chào và tư vấn hết sức nhiệt tình. Trước khi đi thì có lên diễn đàn tham khảo các anh em đi trước nên quyết tâm nhắm số 69 dâm dâm cô nương hoặc bé 41 nấm lùn bạo lực. Nhưng hỡi ơi người tính méo bằng ông trời tính, bé 69 thì tới đèn đỏ, bé 41 thì đang kẹt khách (mình đã đi sớm rồi mà ông nội nào còn đi sớm hơn mình). Nghe đến đây thì tụt hứng rồi nhưng em lễ tân kêu mình chọn số 11 đi, nhìn hình thì mặt đúng đẹp nhưng mình dây cây cảnh quá, gu mình thì khoái có mỡ mỡ da thịt xíu. Đắn đo một hồi thì thôi chọn số 11 đại luôn.

Lên đến phòng, tuột quần tuột áo, mặc cái long xì màu vàng vô xông hơi chừng 10 phút thì em nó bước vào. Mở miệng "em chào anh ạ" nghe ngọt liệm. Giọng bao hay, bao êm tay nghe mấy chú. Em nó lấy khăn lau người mình cho khô, kêu mình ngồi nghỉ, uống miếng nước rồi hả vào tắm kẻo bị cảm (chu đáo thặc). Mình vô bồn thì em nó cũng thoát y vào chung với mình, vào bồn thì ẻm ngồi luôn lên đùi mình, vừa tắm vừa tranh thủ hôn môi trao đổi tí enzym lưỡi, ta nói tình cảm như người yêu. Sau khi tắm rửa sơ sơ thì bé mới thỏ thẻ "mình giao lưu trong bồn xíu nhe anh", tiếp đó là màn rê lưỡi từ tai xuống cỗ xuống từ từ đến đùi mình, cuối cùng bé nó cũng chuyển sang nói chiện với thằng em bằng những ngôn ngữ á ú ớ đầy kích thích, khoảng 2 phút thì bé kêu để dành lên giường mình mần tiếp nhe anh. Hehehe. Lên giường thì cũng qua các bài matxa khỏe bài bản, bé ốm nhỏ con nhưng làm cũng có lực lắm, tiếp đó là các màn thoa dầu, bò trườn, lê lếch từ trên xuống dưới, từ bắc qua nam. Sau khi mình cảm thấy khoan khoái khỏe khoắn thì bé nói giờ chuẩn bị mệt nè "cục vàng" (sợ qué). Bé nó tiếp tục đi đường lưỡi từ trên xuống tới chân lun, sau đó quay người ngang, miệng ngậm thằng ku, mình thì bắt đầu tay chân sờ soạng khám phá em nó. Bé vừa làm vừa rên nghe hứng vãi cặc. sau một hồi quần chiến lên bờ xuống ruộng cỡ 15 phút thì mình cũng out thẳng vô miệng bé. Tiếp theo bé nó lau người mình rồi 2 đứa vô bồn tắm rửa lại cho sạch sẽ. Còn dư thời gian nên bé lột trái cây và ngồi nói chiện với mình, bé sinh năm 2000 nhe, các thông tin còn lại thì thôi mình không nói ở đây được.

Xuống lầu mình quất tô mì bò trứng cho phục hồi sức khỏe nữa là tuyệt vời.

Đánh giá tổng quan: nói thặc thì bé hơi ốm nhưng dáng người vẫn lồi lõm chứ không phải bằng phẳng nhe, bù lại thì mặt đẹp (nếu mấy bác có coi trailer phim Phong Thần trên tiktok gần đây thì mặt em nó giống y chang Đát Kỷ trong phim), nói chuyện rất zui zẻ, dễ thương, tình cảm như người yêu, thái độ thì rất nhiệt tình. Gu bác nào mà thích mình dây, nhỏ bé thì đây là lựa chọn số 1 nhé.

Thiệt hại: vé osen 1 800k, Tiền tip 800k + thêm 100k nữa vì thái độ oki, phục vụ phòng 50k. Tổng cộng: 1.750k.

P/s: hi vọng bé Đát Kỷ đọc được bài review này, hok bik đến khi nào mới gặp lại, mong bé mập lên thêm 5kg nữa là bảo đảm xuất sắc luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: TeacherBa

hungoki

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/5/22
Chủ đề
2
6
5
0 ₿
Chắc thấp hơn 1m6 đó bro

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
436
416
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe