Massage Khoẻ - Thông tin về bé Na Joko | Page 4 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Thông tin về bé Na Joko

Lượt xem: 3,838

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
làm quản lý là gác kiếm đóng váy *** rùi, con gì chủ bên mia kìa cũng từ orchid ra đó , tui gặp luôn mà ẻm nói ẻm đúng váy rùi anh ơi ko mở ra cho ai đâu

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
80
83
Hcm
0 ₿
Ô chưa đc thưởng thức phương emo thì ô chưa phải là lão làng rồi. E đó cũng thuộc dạng hot bên emo vì cặp ngực to và khuôn mặt cũng dễ nhìn, body chubby nha

• Love
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
tui biết đến spa vuốt lướt trễ - khi đó orchid phú nhuận dep rồi, tui bắt đầu từ men spa 3 -2 xong qua hasu, orchid quận 7 , còn emo đi vài lần mà lúc đó phương mở vib rồi , sau này vuốt lướt bão hoà rồi nên cơ hội được em phương pv thì xa vời rồi ( note lễ tân men spa 3 tháng 2 rất xinh nhé, tui đi mà dê nó quá - nó blok luôn nó tb tui dê quá ko tiếp nữa ẹc nhục thật )

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
80
83
Hcm
0 ₿
Ô nhiều tiền bỏ ra mở spa vuốt lướt đi rồi tuyển vài e lễ tân hot vào, kiếm e quản lý ok tuyển dàn nv đào tạo tốt nữa. Vừa có tiền vừa có được cơ hội húp kkkk

• Love
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
MOÁ NÓ TUYỂN HÀ BÁ VÀO THÌ CHẾT - ÍT GÌ CUNG NHƯ HASU - LAMOUR CÒN MÉO TUYỂN ĐƯỢC CHẮC RÉO @Lạc Đời VÀO LÀM KTV LUÔN QUÁ BA

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: The Hulk and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
685
549
0 ₿
Ẻm đóng với các khách tới hỏi thôi, nhưng vẫn mở váy hằng ngày với “một số anh em cây khế”, kaka. Lên làm tú bà nên giữ tôn nghiêm chút thôi.

• Haha
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE