Cần Thơ Thu gian cung so moi

Lượt xem: 1,200

Khongtuchoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/22
Chủ đề
16
178
11
ST
0 ₿
Thử vận may với con số 8, không ngờ lại trúng event luôn, cảm ơn cơ sở tài trợ và mod @Dory đã cấp code nên cuối tuần lại có dịp ghé Dubai thư giãn trước khi về. Vẫn vậy, thủ tục check code nhanh và chỉ chờ một tí là được lên phòng rồi, chỉ là sớm thì chỉ có một số bạn trực thôi.
Sau khi lên phòng thì vào xông hơi, xã stress luôn, cảm giác rất đã, ngồi tí thì nghe tiếng lọc cọc thì ra bé ấy đã vào, qua lớp kính và hơi mờ ảo thì dáng bé ổn nha, thêm một tí nữa rồi ra ngắm bé thôi nào. Và rồi cũng chạm mặt nhau, bé mặt ưu nhìn thôi, nhưng dáng ổn, không rõ là cam hay bưởi, trước sau gì cũng sẽ biết nên ngồi trò chuyện tí rồi đi tắm với bé, màn này bé ổn nha, có kích thích nhẹ, chọc ghẹo thằng em mình hoài luôn, không can là xong luôn.

Khỏe thì bé làm rất nhiệt tình, làm và hỏi han tới lui, bé sợ mạnh quá nhưng không sao nếu có gì sẽ nói, trấn an bé để thoải mái thôi. Sau khỏe xong thì bé lại bắt đầu nuru, mặc dù vòng 1 không có ưu thế nhưng bé làm cũng phê nha, khi bé nói lật lại là thằng em nó chào cờ nảy giờ rồi, bé cứ nhấp nhả, bé hợp tác nha, được một lúc thì cũng chào thua bé, cia và bonus thêm vài cú hích.

Nằm nghỉ tí, thì bé dắt đi tắm rồi ngồi nói chuyện, xoa bóp thêm một lúc nữa rồi mới ra về. Bé 35 khá ổn nha.

V1 hệ cam
V2 có eo
V3 đủ xài
V4 đầy đủ, không khám phá nhiều

Tic code
Tip = tic