Q.10 thư giãn gân cốt là chính thư giãn là 10 với bé 17 p.a

Lượt xem: 1,262

daniel112

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/9/17
Chủ đề
1
1
7
39
0 ₿
Sắp đến giờ tan làm mà cái cột sống của tôi mún gãy cmnr nên tính kiếm vòng vòng trên diễn đàn xem chỗ nào ngon ăn để vô nắn bóp lại cột sống , thấy bên p.a gần nên ngồi đếm từng phút chờ tan làm :2onion16::2onion16::2onion16:
qua tới được cơ sở thì mấy bé lễ tân giới thiệu cho em 17 , skill bao phê không phê đền tiền nên oke luôn:3onion15:
Vào trong xông hơi trước chờ em vô , em nó bước vào chảo hỏi lễ phép oke rồi lau người trước rồi vô bồn kích thích 1 xíu , ôm ấp sờ mó rồi ra ngoài giường massage khỏe
em massage cho mình , phải nói là rất lâu rồi mới được massage như thế này , massage rất tốt 8đ , mình cảm thấy rất thoải mái sau khi em massage xong , gân cốt kêu rốp rốp nghe đã gì đâu ! ( mình dân văn phòng ) .
Vào vấn đề chính , em bắt đầu dùng cặp ngực ma thuật của mình , trườn khắp người từ trên xuống dưới từ dưới lên trên , đôi tay ma của em tấn công thằng nhỏ làm tôi có chút gì đó tê tái , lạnh sống lưng , đôi khi lại sung sướng , hay cảm thấy run run . Tiếp đến , em chơi đùa với thằng nhỏ của tôi rồi đến lỗ nhị, dường như với em là quá quen thuộc với nó , em chơi đùa như chưa hề có tôi ở đó , rồi đến màn trườn nuru em cứ vờn tới vờn lui làm tui chịu hông nổi với em , nhưng em nào ngờ rằng tôi là một "thanh niên cứng" , đã cứng thì phải "cứng" chỗ đó . Điều đó khiến em phải sử dụng hết các kĩ năng vốn có để hạ gục tôi tới màn 69 vì phê quá nên tôi cũng đành đầu hàng trước em , một cảm giác sung sướng tuyệt vời mà lần đầu tiên từng trải

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA cảm ơn anh đã ghé thăm, ủng hộ cơ sở và có những giây phút thăng hoa cùng pé kưng.. rất hân hạnh được đón tiếp anh ạ :ami-(39):

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
88
39
0 ₿
Mừng bác ngon củ khoai, bị em nó hớp hồn hay sao chấm điểm khỏe cao thế, tháng trước t gặp về ms khỏe cá nhân t chỉ cho 7 nút, trên trung bình và tròn vai, em nó cũng tâm sự là đang được training thêm đến giờ có thể cải thiện hơn rồi. Về phần mệt k có gì để bàn, nhiệt tình liếm đến từng cm trên người t, điểm + sáng giá là da dẻ trắng nõn không dính mực và vui vẻ, bữa đó có rủ t đi nhậu Ốc Nốc nhưng nghe em khoe đô đại dương nên t xin kíu :)):))

• Haha
Điểm cảm xúc: Khải Trần 78 and anh hy 18

anh hy 18

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
24
15
0 ₿
Lol 2 ông thần khó tính xét nét từng điểm kkkk tui quan trọng matxa mệt như lào, còn khỏe đủ bài là được

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
88
39
0 ₿
Tùy gu mỗi người thôi fen, t khoái được bẻ rốp rốp rồi tính, cái khác bọt của hệ thống dubai nói chung hay chổ này nói riêng là vẫn giữ đc phần khỏe cho ra khỏe, có thì xài thoy , bỏ uổng :))

anh hy 18

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
24
15
0 ₿
Bào sức vừa thoi để ae đi sau còn có mà hưởng :cuteonion9:

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
37
20
0 ₿
Lỗ nhị...lỗ nhị kìa... bé lấy tay khám phá lỗ nhị hay dùng lưỡi đá lỗ nhị ta :cuteonion7: