Gò Vấp Thử làm dzua với 20 + 21 & cái kết

Lượt xem: 1,200

kimlikimli

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/22
Chủ đề
4
10
17
0 ₿
Hôm qua tự dưng ngứa ngứa trong người, cái mình lôi điện tìm mấy chỗ gần nhà xem sao. Sực nhớ lại ông anh thế là gọi luôn hỏi xem có được discount gì không. Cuối cùng thì chốt nhanh vé trải nghiệm ngay hôm sau.
Trải nghiệm sương sương như này: xin phép nói điểm trừ trước rồi mới nói những thứ khác.
1. Thời gian chờ quá lâu. Minh bảo mình có việc nên đến sớm, ấy vậy mà từ 5g chờ đến 5g45, mình xông muốn khô luôn lông đýt rồi mà vẫn chưa thấy ai. Mấy chú em cũng không nói gì, cứ để chờ như vậy. Nản vcl ra í.
2. Cứ cập rập chuyển số này qua số kia nên làm mình có cảm giác k thoải mái nữa

Còn lại trải nghiệm của mình với 20 & 21 là khá ổn. Vì mình hướng nội nên mình thích 20 làm, vừa nhẹ nhàng vừa tình cảm. bác nào gu mạnh bạo hơn thì chắc là sẽ thích 21 hơn.
Cũng như bao chàng trai khác, tui out nhẹ 1 phát ở bồn tắm và 1 phát sau khi đấm bóp.
Về ngoại hình của 2 bé, 20 thì mình k nói nữa, 21 thì cũng thuộc dạng khủng.
Túm lại là đợt này được 1 phát 2 em hot nhất tiệm nên cũng ưng bụng.
Tổng thiệt hại: 3 chẹo gưỡi. nhưng chắc do đi nhiều nên đc giảm nóng thêm 5 xị là còn 3 chẹo.

kimlikimli

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/22
Chủ đề
4
10
17
0 ₿
Xin lỗi ae, còn 1 câu chưa kịp viết mà lỡ tay bấm lưu: cái kết của tui là lết hông có nổi ra ngoài, phải ngồi lại nghỉ 1 hồi mới hoàn hồn để ra khỏi đc phòng >.<

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Bên Hera dạo này khách đông vs thêm cs mới nên ít KTV mà bác húp đc 2 bé ngon nhất cs còn gì bằng, ko uổng công chờ đợi kkk

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
538
0 ₿
Hôm qua tự dưng ngứa ngứa trong người, cái mình lôi điện tìm mấy chỗ gần nhà xem sao. Sực nhớ lại ông anh thế là gọi luôn hỏi xem có được discount gì không. Cuối cùng thì chốt nhanh vé trải nghiệm ngay hôm sau.

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
61
19
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym nhó tưởng ko ngon mà lại ngon ko tưởng haha

• Like
Điểm cảm xúc: kimlikimli

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
em 20 ngon thật nha các bác tui đi rồi em nó bao phê luôn h tui còn mê mà chưa có dịp để ghé thăm em

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
em 21 cực kì ngon nha cũng có mạnh bạo mấy bro thích dâm cứ đi em nó bao mê :cuteonion21::cuteonion21:

• Like
Điểm cảm xúc: kimlikimli