Thú nhận lần đầu của Lúa...mong gặp lại em

Lượt xem: 953

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

olalaconbaba

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/19
Chủ đề
1
18
0
0 ₿
Thú thật với mọi người thì đây là lần đầu của mình khi trải nghiệm massage là gì!
Trong một ngày buồn sau thời gian dài chia tay ngiu! Đã ngà hơi say chợt nhớ lại lần nhậu cùng lũ bạn trong lúc đợi trận bóng đá, để giải say dc thằng bạn có thâm niên rủ rê mình biết về TT, tiếc là gặp ngày full khách lỡ dịp nên cả bọn đành treo cái của nợ về xem bóng luôn! Thế là hnay dù 1 mình vẫn quyết định làm liều đột nhập để giải sầu cho biết mùi đời 1 lần!
Sau khi dc hướng dẫn mình cũng canh giờ để về vì cũng khá trễ và chọn đại VIP Thái!
Được a trai dẫn lên phòng, mọi thứ thật sự lạ lẫm nên chẳng biết làm gì ngoài ngồi đợi!
Tầm 5p sau e bước vào, đập vào mắt là 1 cô bé xinh và dáng ng nhỏ khác với tuong tuong vì lúc ngồi đợi có gặp 1 em chân dài cứ ngỡ mình sẽ...kkk
Chưa kịp hoàn hồn e hỏi mình xông hơi, nên lật đật thay đồ vào fong cho đến khi ko chịu nổi mới ra, và dc em huong dan vao bồn tắm, thiệt như mẹ tắm con mình còn hồn nhiên hỏi e ko tắm cùng à, e cuoi và lắc đầu!
Đến phần mát xa khoẻ, do là lần đầu nên ko có nhận xét gì chỉ có cảm giác là e thiếu lực nhưng cũng khá thoải mái!
Cuối cùng đến phần mong đợi nhất, e bắt đầu phần mệt, mình mới nhìn dc rõ, dáng ng em cũng khá xinh, cam vừa đủ xài, và rất nhiệt tình làm mình cảm thấy ko chịu dc chồm lấy hôn và khám phá v1 đê mê, em bắt đầu các bài của mình BJ, HJ và hôn các kiểu vì là lần đầu nên mình chỉ biết hưởng thụ và đầu hàng thoả mãn sau 1 lúc quần thảo với em!
Nghỉ ngơi và nc với e 1 lúc mới dc biết e còn khá trẻ, vừa từ HN vào, và mình là ng khách đầu tiên, OMG, mà quả thực mình liếc qa số của e là 52 và sau đó mình có tim cái bài rp thì ko thay có số này hiện cũng ko biết e có còn tiep tuc làm ko, em có giọng nc khá dt, teen và nhỏ con, ôm ấm và vừa đủ xài kkk!
Có 1 tình huống khá hài huoc, là sau do em tắm lại cho mình, thì khúc khích cuoi và nc anh cứng lai r, mình nhìn xuong thi ôi thôi nó bieu tình từ bao h, mình lay lai bt và giở giọng trêu, e vọc nữa nó cứng lại thì e mệt đó, e xua tay kêu thôi thôi khá dang yeu như 1 dua tre!
Kết thúc ra về va vui vẻ voi lần đầu, neu e còn làm minh muon quay lai thử voi e 1 lần nữa, thay cho cam giac của lần đầu! Kkk
Nhận xét:
Em teen, còn thieu kinh nghiem nhưng ngoan và chiều, em còn xin ôm mình khá thân thien!
V1: cam vừa đủ
V2: xíu lipit ko đang ke,
V3: minh ko dùng :))
V4: it nc xiu nhưng cho khám đừng phá!
Tic và Tip cho lần đầu nhu thang bạn chỉ trc do!
Có dieu xin loi anh locker do lan dau mình còn hơi ngại nên lo bo ve quên cả tip cho su nhiet tinh của anh! Hẹn lần thu 2 se bù!
Anh em nào có biet về e này thì cho mình biet thong tin thêm nhé!
Lần đầu của em ra đi như thế các pác ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510 and Behai002

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
990
341
37
0 ₿
gặp em nó mà không xin thông tin luôn lên đây xin sao có ta? cá nhân tôi mà say nắng em nào là vào phòng không làm gì hết nói chuyện giao lưu tips xong về.

Công tử dâm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/5/19
Chủ đề
0
9
9
0 ₿
Thấy nhiều bak hay như vậy đó, gặp mặt thì kg hỏi tt mà lên dđ hỏi mọi người

TigerCubs

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
19
6
42
0 ₿
Em này chắc mới vào làm. Mấy lần trước đi ko có em này.

olalaconbaba

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/19
Chủ đề
1
18
0
0 ₿
Hic lần đầu em nào biết quy tắt hay gì đâu! Có hỏi nhưng chỉ biết số và h làm thôi! Đợi dịp quay lai

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

TigerCubs

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
19
6
42
0 ₿
Hôm qua mới ghé hình như ko có em này. Chắc làm đc 1 ngày thấy ko hợp chỗ làm hay sao mà em nghỉ rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.