Karaoke Thứ sáu máu chảy về tim.

Lượt xem: 411

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
104
2,852
1,635
Xì Gòn
25 ₿
Chào anh em
Lại một tuần trôi qua với bao lần ngồi đứng không yên trông mau đến cuối tuần để được đi hái hoa bắt bưởi.
Đầu giờ chiều họp hành xong cũng 4h anh em kéo ra bờ kè lai rai và chuyện gì đến cũng phải đến, đi gác tay thôi.
Sẵn tiện đây l.o.x cũng xin phép chia sẽ lại quy trình đi hát gác cho mấy anh em lần đầu đi . Như hôm nay cũng có 1 anh lần đầu đi hehe.
Bước 1 gọi cho bên quán. Có thể có số điện thoại qly hay số bé quen và đơn giản nhất là trên diễn đàn có treo số của 135 calmet thì gọi thôi .
Đến nơi sẽ được bv hỏi đặt phòng chưa thì cứ báo tên hoặc số phòng là được đưa vào lên phòng. Cứ thoải mái như đi ăn uống nhé.
Bước 2: Bước này quan trọng.
- Công tác tư tưởng với qly
Khi anh em vào thì qly sẽ vào vào xin phép đưa mấy bé vào thì 1 người chủ xị ( người này sẽ quyết toàn bộ cuộc chơi ) sẽ gọi qly lại và nói về gu cũng như cách muốn chơi cho qly, nên rõ ràng thẳng thắng vì một số chỗ sẽ có những mức chơi khác nhau anh em nói lấp lửng mà tý chơi kg được mức đó thì hơi khó nhé. Sau khi xong ngồi rung đùi đợi mấy bé vào.
- Chọn đào
Việc này tùy gu và tùy chỗ, chỗ đông thì sẽ nhiều lựa chọn, l.o.x đi giấc 6h chiều nên vào có 2 đợt mỗi đợt có 20 bé à mỗi anh em ôm 2 bé full phòng hehehe.
Bược 3: Ăn chơi lịch sự
- Có bia có em út nhưng mình cũng phải có tý khí chất ăn nhậu, đưng để cuộc vui mất vui khi không kiểm soát được nhé anh em. Và bước 2 lúc này mình chơi như lúc nói với qly là ok hehe.
Bước 4 : Tính xiền
Trong bill sẽ có phần cứng là bia, giờ hát đồ ăn. còn phần mềm là mình bồi dưỡng cho các bé ngồi chung với mình . Mức tip là 1 củ cho tầm 2 tiếng nếu lâu hơn bồi dưỡng thêm nhé. Với qly cũng 1 phần đưa các bé vào nên tip cũng 1 củ. Thường tip qly l.o.x sẽ để vào bill và bill sẽ làm tròn cho pv dọn dẹp phòng.
Đây là hình mới vào, còn sau đó thì ......
Tổng thiệt hại cho 3 anh em với 3h hát hò lai rai vài món nữa là mỗi anh em 2 củ. Tip bé 1 củ 5 bé cưng quá hehehe.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
104
2,852
1,635
Xì Gòn
25 ₿
kiếm được đồng hành là sướng thiệt

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,147
1,584
0 ₿
Quá đã luôn, bác sướng thiệt. T sau ngày 10 máu mới chảy về tim =))

KieuGiaQuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/10/20
Chủ đề
1
44
12
0 ₿
Tui cũng mới trải nghiệm hôm qua xong , bữa nào xin dc giao lưu với bác LOX nhé

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X