Q.1 [Thử thách 5 ngày massage] Ngày 3 - Gặp lại em 18 với câu chuyện "mòn thằng bé"

Lượt xem: 1,081

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các đồng chí,

Tuần này mình có việc tại SG nên không đi bán vé số dạo tại các tỉnh thành mà "sếp" mình thì lại đi vắng (1 tuần) nên mình quyết định tự tạo ra thử thách cho bản thân với 5 ngày massage liên tục. Đúng ra mình sẽ viết bài theo thứ tự từ ngày 1 nhưng do hôm nay trúng event nóng nên viết luôn, còn các ngày còn lại mình sẽ cố gắng viết nha.

Mình đi massage có nguyên tắc là khi nhận code FREE hay điệp vụ thì mình đều chọn cơ sở mới/KTV mới random để có những trải nghiệm mới thay vì cứ đi những em gái "ruột". Nhưng xui cái là nay trúng event ngay cơ sở Queen mà nhắn tin hỏi Queen số nào trống thì chỉ còn mấy số cũ nên mình đành chọn em gái "ruột" mang bí danh Mi, mật mã danh 18.

Vì em 18 này khá quen thuộc nên mình sẽ kể câu chuyện xung quanh Massage hơn là đánh giá về kỹ thuật hay body.

Mình vào xông hơi tầm 5 phút thì nghe tiếng gõ cửa, t vội lau kính phòng xông hơi để ngó ra ngoài xem locker có vào nhìn lén t khỏa thân ko. Nhưng không, đó là hình dáng của bé học sinh vừa trong 20 tuổi (đính chính lại bài viết trước mình nói bé 22 tuổi là sai ạ). Không để em học sinh đợi lâu, t lau mình và chạy sà tới "nhấc bổng" em nó lên khỏi mặt đất. T định đập cái mặt vào 2 trái bưởi và quay em nó 1 vòng nhưng không thể thực hiện vì mặt t đặt hơi lệch vào bầu sữa, đôi môi của t không kiểm soát được mà cứ nhấp nhấp cứ như quay về những năm tháng trong nôi. Thật, ngực em ấy không quá to, không nhỏ, độ săn chắc khá vừa làm tôi say đắm cũng ít lâu. Sau đó, hai đứa ngồi tâm sự kèm những lời trách móc của em ấy (vì t đã gần 15 ngày không ghé thăm). Mặc cho t giải bày, em nắm đầu thằng nhỏ, vạch nó ra khỏi cái quần chật chọi. Tay nắm, mắt nhìn chầm chầm, miệng xít xoa, lẩm bẩm: "mấy nay anh đi đâu? thằng nhỏ có vẻ bị mòn hả? đi nhiều quá chứ gì?"
t lặng lẽ thú tội: "ờ ờ, a mấy nay có đi mấy chỗ, mà em nói mòn là mòn thế nào?"
"haha, mòn gì chaj, thằng nhỏ a em thấy nó bự (to) ra hơn so với 15 ngày trước đó chứ"
"Ủa, có hả, to hok? a sợ mòn chjt. Mà sao em nói thằng nhỏ a to, sao ngạc nhiên vậy"
"haha, sáng h em làm 2 khách rồi, toàn nhỏ xíu hà. 2 thằng nhỏ của khách trước cương cứng lên không bằng thằng nhỏ a lúc xìu" ==> Xin lỗi 2 ông đi trước tui nha :))))))))))
Chỉ vì câu nói này là t hứng (dùng từ hoa mỹ, chứ dùng từ n**** thì kỳ quá, vi phạm rule diễn đàn), t đã kéo e vào bồn. Chu choa, cái mông căng đét, t vỗ phạch phạch và trong đầu hiện ra toàn những thứ không đâu ra đâu. Em tắm kỳ cò kỹ, thi triển màn Thái trong bồn. Vì hứng quá, t có hôn nhẹ em và hít phải hương thơm khá quyến rủ của e; không biết có phải mấy loại nước hoa k**** d** không mà t hơi điên loạn. E chà lên, chà xuống mới được tầm 5 phút. T out ngay trong bồn với sự mãn nguyện của mình. Vì out trong bồn nên em phải gội đầu thằng nhỏ 3 lần để bớt rối tóc thằng nhỏ :))))))))) (chắc ae out trong bồn sẽ biết vụ này).

Cuộc chơi không dừng lại đó, em cho t lên giường kể các câu chuyện về thâm cung bí sử và bài massage khỏe cũng được thực hiện. Mặc dù làm khỏe nhưng em cứ hay lấy tay "nựng" thằng nhỏ cứ như khiêu khích nó dậy chiến đấu. T nói thật, t mà sung lên và không vì mục tiêu 5 ngày massage là t up vé 3 shot để chiến đấu tới cùng nhé. Và rồi, chúng tôi kết thúc cuộc vui bằng vài skill khỏe bẻ tay khá ổn.

Đánh giá cho bác nào lười đọc review bé 18:
V1: 9/10
V2: 8/10
V3: 9/10
V4: tiếp tục quên check. :))))

Tic: event trung thu
Tip=tic
Giữ xe: ly cafe

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
xong 5 ngày này chắc tôi nghĩ bác còn bộ xương ko quá :8onion38::8onion38::8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: Thichkhampha69

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
77
0 ₿
sung thế bác, 1 ngày 3 shot, 5 ngày 15 shot, xong 5 ngày inbox mình tài trợ cặp nạn nhé
:8onion38::8onion38::3onion24::3onion24:

• Like
Điểm cảm xúc: Thichkhampha69

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Thực sự đọc comment các bác làm tôi phấn chấn cả lên. T xin chia sẻ slot Queen là ngày thứ 3 rồi ạ. Còn ngày 1-2, t sẽ viết report sau. Nhưng dù gì t cũng sẽ cố gắng chứng minh cho các bác xem :))))